UVCCM tena kesho Arusha Mianzini

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
667
0
Gari ya matangazo inapita kutangaza mkutano wa ccm kesho ijumaa Mianzini ccm Arusha imeanza kuonekana sasa nawatakia kila la kheri

Mola awajalie mkutano wenye kheri
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,614
2,000
Mungu awajaalie kukosa muda wa kwenda kuwasikiliza wasije wakajisifu kuwa wanaungwa mkono. wakiingia kwenye anga zenu ki-Mabina style najua mnajua cha kufanya.
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,341
2,000
Ule waliotangaza wiki iliyopita haukufanyika, sasa wanatangaza mwingine!?
Hakuna ccm Arusha!!
 

MbungeWaPhilips

Senior Member
Oct 17, 2013
186
0
Hakuna ccm arusha wanatafuta uchokozi mkutano utakuwa wa ukoo tu ccm arusha mjini wapi lini mnachekesha na hako kamunisi kazi yake kutukana tu ndyo hoja ya ccm
 

kill

JF-Expert Member
May 21, 2013
1,830
0
chama chakavu arusha wanapoteza muda labda waende wahuni wa ngulelo
 

kababu

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
1,593
2,000
roho inawauma eee??? hata wewe unaweza ukafanya ya kwako, ccm ni taasisi inaweza kufanya chochote almradi wanafuata sheria na taratibu za nchi,
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,138
2,000
Ngome yenu wenyewe halafu.mnakuwa na wasiwasi tena?

naona munaenda kufanyia kazi ule mkakati wa olmedeye wa kuwafukuza wachagga na makabila mengine hapo arusha,japo hilo litakuwa gumu kidogo kwani wamaasai na waarusha wameshashtukia mbinu hizo chafu.
hapa ole medeye akimwaga sumu ya ukabila bila haya
 

Prince Hope

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
2,159
1,225
Gari ya matangazo inapita kutangaza mkutano wa ccm kesho ijumaa Mianzini ccm Arusha imeanza kuonekana sasa nawatakia kila la kheri

Mola awajalie mkutano wenye kheri

Hilo eneo lina msongamano wa wajasiriamali sana. Mwisho wa siku wataweka picha za hao wajasiriamali kisha waseme ni umati!
 

Tatu

JF-Expert Member
Oct 6, 2006
1,079
1,225
Jamani kama kuna mtu ana taarifa yeyote kwamba ccm watagawa vibahasha, I am in.

Ni mwendo wa kula ccm, kura cdm.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom