UVCCM: Rostam anyang'anywe uraia na kufukuzwa nchini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM: Rostam anyang'anywe uraia na kufukuzwa nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Apr 14, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mjumbe wa UVCCM mkoa wa Kilimanjaro Paul Makonda ameomba serikali imnyang'anye Rostam uraia na kumfukuza nchini

    Source radio one news
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Hivi Rostam ndo fisadi pekee Tanzania nzima? Maana kila kitu Rostam Rostam....
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Who is Makonda by the way?
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona watawanyang'anya wengi......
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,014
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Vijana wa CCM ni wapuuzi kweli kweli, na hiyo inaonyesha jinsi uongozi wa CCM ulivyo kwani akina Nchimbi na Makala walianzia huko huko vijana. Wanataka Rostam anyang'anywe uraia na kufukuza nchi ili aende wapi ilihali yeye ni raia wa Tanzania na mbunge wa Igunga?.
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,232
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Tanzania nchi yangu, sanaa nyingi sana.

    Kama ya kufanya inayosemekana kujivua gamba, UVCCM walianza ngonjera sana.

    Kumbe Ngonjera za UVCCM ilikuwa maandalizi ya kujivua gamba, walitumwa na wakubwa.

    haya sasa tena, UVCCM ametuma aseme kile wanachotarajiwa kufanya... Teh teh ha ha haaa. Tanzania nchi wa wadanganyika wapole,... enyi wadanganyika mkisema au kuandamana mwaambiwa mwavuruga amani ..ooo udini ... na taka taka zote.

    Sasa kwa vile Rostam ameshafanya kazi na ametimiza alilotumwa ... (mission accomplished) anatakiwa akapumzike na ale Hela alizowaibia watanzania bila usumbufu.

    Tafadhali, Rostam Rudisha Hela za watanzania kwanza ndo uondoke??

    Tafadhali Serikali ya JK, acheni usanii. Kwanza mafisadi warejeshe hela za Watanzania kwanza....
     
  7. stratex

    stratex Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini afukuzwe? kwani jela za Tanzania zimejaa?
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Uvccm Wacharuka Wakimtaka Rostam Aziz Ahame Nchi na kuwaomba wananchi wote,
    kila sehemu wamuonapo au kukutana na Rostam Azizi, wamuambie aende zake sio mwenzetu na hana manufaa kwa nchi yetu.. hahaha

    Na kuhusu Mafisadi wengine waliopewa siku 90, wawashangaa Rostam Azizi, Edward Lowassa na Andrew Chenge wanasubiri nini? au hadi wafukuzwe watoke fasta hayo yaliwakilishwa na Paul Mkonda..wa UVCCM Kazi Imeanza CCM mpya ishakusanya wanachama wapya zaidi ya mia sita...
     
  9. k

    kakini Senior Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rostam ni raia halali wa Tanzania swlala la kufukuzwa halipo swala lililopo anatakiwa awajibishwe katika mambo mabovu aliyoyafanyia serikali yeye na wenzake
     
  10. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wamekula sasa hawana cha kumtumia kula zaidi ndio wanaongea pumba hizi kweli wana ccm wanakazi afukuzwe kwa nini wasisemwe ashitakiwe

    Ili wote tusikie ukweli wa mambo, afukuzwe aondoke na siri zao wote mafisadi tu
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    thats good-ngoja wadonoane wenyewe kwa wenyewe ndani ya chama-tuone wata baki kina nani as wasafi
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,292
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    haisaidii ccm wote wezi tuu!hembu sikiliza habari kila siku ufisadi tuu!leo mkuu wa wilaya kilosa katoa hati ya kukamatwa maafisa wa halmashauri wamekula 250m kwa powetiller fake!jana darasa la shule 7.5m kuta zinaanguka bunda.mkuu wa mkoa anasema wakamatwe!kwa kweli ccm tumewachoka miaka 50 bila mafanikio hata tukiwapa 1000 haitatufikisha tupate maendeleo!kwanza mmeshaanza mtindo wa kupokezana madaraka na watoto wenu!watoto wa mwinyi,karume,nyerere,kawawa,nnauye,sokoine sasa imetosha!
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata mie nashangaa.....
     
  14. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 840
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Huyu kijana amechanganyikiwa. Kama ameiba awajibishwe kwa mujibu wa sheria. Uvccm inakuwa kama kundi la wajinga fulani linatoa vihoja vyepesi. They better shut up wenye substance waongee
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Wamembana sana huyu bwana as if yeye peke yake ndo amesababisha matatizo tunayokuwa nayo ndani ya Tanganyika yetu. Suala ni mfumo mzima na wao wenyewe kuendelea kushikamana na chama mfu cha matumbo!
     
  16. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Afukuzwe kwenda wapi! Akamatwe na afilisiwe. Kumuondoa nchi wakati ametuibia vibilioni vyetu haimsaidii mtu yeyote. Kwa kumfikisha mahakamani tutajua mengi yaliyojifisha na pia washiriki wake wakuu watafikishwa mahakamani.
    UVCCM tafadhali kwa masilahi ya taifa leteni hoja zenye mashiko, taifa hili ni letu sote majambazi sharti yashughulikiwe
     
  17. k

    kohena Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri wametumia neno baya [ kujivua gamba] anaejivua gamba ni nyoka na nyoka ni adui wa Binadamu [Watanzania] kwahiyo hawatufai hawa nyoka tena [Black Mamba] dawa ni kuwakataa kabisa kuepuka kuendelea kuumwa na nyoka hawa.
     
  18. M

    Makiyuve Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mmeona taarifa ya ITV jinsi UVCCM walivoongea live kuhusu Rostam Aziz kuondoka haraka sana hapa nchini? Mwalionaje hilo ni unafiki au wanamaanisha? Au ndo JF imewachallenge to that extent?
     
  19. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanini umfukuze raia mwenzako? wanaofukuzwa kwa makosa ni diplomats kwa sababu ya immunity! SHERIA itumike na nipo tayari kodi yangu itumike ipasavyo kwenye kutunza wafungwa magerezani!
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,104
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    iyo no vita ya panzi wakuu.....acha kunguru afaidi. Nshawaambia chadema walisema tunaweza kufanya nchi isitawalike nyie wenye akili ya kuambiwa mkuhutubia taifa eti mnapinduliwa sasa kumbe hamkujua maana ya mweledi Ndesambulo na cdm,sasa si mlimwaga mboga, subiri tumwage ugali ndo muje kuomba samahani. Tafunana ivo ivo ili 2015 chama tawala kiwe cdm na chama kikuu cha upinzani kiwe Nccr maana chama cha kitaifa(CCM+CUF)kitakuwa mh.marehemu. Jamani chochea tena kuni za kutosha ,wakimbizane wenyewe kwa wenyewe mpaka wakome.......
     
Loading...