UVCCM Ngara yakunwa na ziara za CHADEMA wilayani humo


J

johnmashilatu

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
559
Likes
291
Points
80
J

johnmashilatu

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
559 291 80
Umoja wa vijana wa chama cha mapinduzi UVCCM wilayani Ngara umesema unakusudia kufanya ziara katika maeneo mbalimbali ya wilaya hiyo ambako viongozi wa vyama vya upinzani ili kusafisha hali ya hewa baada ya viongozi wa upinznai kufanya ziara zao
Katibu wa UVCCM wa wilaya ya Ngara bw Joseph Milenzo amesema vyama vya upijnzani hasa chadema imekuwa ikifanyya ziara katika kata mbalimbali za wilaya hiyo hivyo UVCCM ina wajibu wa kupita maeneo hayo ili kusafisha hali ya hewa
Amesema ziara hiyo inalenga kuwaelimisha wananchama wa CCM juu ya msimamo wa chama hicho baada ya ziara za vyama vya uoinzani hususan Chadema
Amesema mwishoni mwa mwezi ujao makatibu wa kata wa UVCCM wilayani Ngara wanatarajiwa kukutana ikiwa ni maandaliz kw aajili ya uchaguzi wa ndani ya CCM unaotarajiwa ufanyika mwaka kesho
Amesema CCM haina budi kujipanga ili kupata viongozi wazuri watakakiwezeshakupata ushindi katika chaguzi za serikali za mitaa mwaka 2014 na uchaghuzi mkuu wa mwaka 2015
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,498
Likes
2,688
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,498 2,688 280
Umoja wa vijana wa chama cha mapinduzi UVCCM wilayani Ngara umesema unakusudia kufanya ziara katika maeneo mbalimbali ya wilaya hiyo ambako viongozi wa vyama vya upinzani ili kusafisha hali ya hewa baada ya viongozi wa upinznai kufanya ziara zao<br />
Katibu wa UVCCM wa wilaya ya Ngara bw Joseph Milenzo amesema vyama vya upijnzani hasa chadema imekuwa ikifanyya ziara katika kata mbalimbali za wilaya hiyo hivyo UVCCM ina wajibu wa kupita maeneo hayo ili kusafisha hali ya hewa<br />
Amesema ziara hiyo inalenga kuwaelimisha wananchama wa CCM juu ya msimamo wa chama hicho baada ya ziara za vyama vya uoinzani hususan Chadema<br />
Amesema mwishoni mwa mwezi ujao makatibu wa kata wa UVCCM wilayani Ngara wanatarajiwa kukutana ikiwa ni maandaliz kw aajili ya uchaguzi wa ndani ya CCM unaotarajiwa ufanyika mwaka kesho<br />
Amesema CCM haina budi kujipanga ili kupata viongozi wazuri watakakiwezeshakupata ushindi katika chaguzi za serikali za mitaa mwaka 2014 na uchaghuzi mkuu wa mwaka 2015
<br />
<br />

Yaani hawa UVCCM kazi Yao ni kuwaza uchaguzi tu!!?
 
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
Nilishawahi kusema wakati nachangia hapa jf kwamba nchi hii inaongozwa na CDM.Hii ndiyo REMOTE CONTROLER ya CCM na serikali yake.
 
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
973
Likes
52
Points
45
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
973 52 45
Nilishawahi kusema wakati nachangia hapa jf kwamba nchi hii inaongozwa na CDM.Hii ndiyo REMOTE CONTROLER ya CCM na serikali yake.
Kama ni Mitandao ya Simu basi CDM ni Tigo,tiGo akibadilisha bei wote lazima wafate upepo,Market Leader
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,287
Likes
9,990
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,287 9,990 280
mimi kinachoniuzi ni jinsi uvccm wilayani ngara kufanya vijana wa ngara wasiwe na maendeleo wala akili ya kutafuta pesa.unakuta wanawafundisha vijana wa ngara dhuruma.kila siku vijana wa ngara utawakuta viwanja vya posta wanapigishwa kwata eti ni green guard. wengine unawakuta wanalinda office za ccm wilaya na wengine wakilinda viongozi wa chama wilaya.huko mgodi wa kabanga nickel barrick wakiendelea kuiba kama kawa.tpuuu...!!uvccm.mia
 
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Likes
45
Points
145
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 45 145
Umoja wa vijana wa chama cha mapinduzi UVCCM wilayani Ngara umesema unakusudia kufanya ziara katika maeneo mbalimbali ya wilaya hiyo ambako viongozi wa vyama vya upinzani ili kusafisha hali ya hewa baada ya viongozi wa upinznai kufanya ziara zao<br />
Katibu wa UVCCM wa wilaya ya Ngara bw Joseph Milenzo amesema vyama vya upijnzani hasa chadema imekuwa ikifanyya ziara katika kata mbalimbali za wilaya hiyo hivyo UVCCM ina wajibu wa kupita maeneo hayo ili kusafisha hali ya hewa<br />
Amesema ziara hiyo inalenga kuwaelimisha wananchama wa CCM juu ya msimamo wa chama hicho baada ya ziara za vyama vya uoinzani hususan Chadema<br />
Amesema mwishoni mwa mwezi ujao makatibu wa kata wa UVCCM wilayani Ngara wanatarajiwa kukutana ikiwa ni maandaliz kw aajili ya uchaguzi wa ndani ya CCM unaotarajiwa ufanyika mwaka kesho<br />
Amesema CCM haina budi kujipanga ili kupata viongozi wazuri watakakiwezeshakupata ushindi katika chaguzi za serikali za mitaa mwaka 2014 na uchaghuzi mkuu wa mwaka 2015
<br />
<br />
wameshakuwa used nani atawasikiliza wataongoe na watapanda jukwaani lakini nani mwenye akili aliyebaki akawasikiliza CCM bila kulipwa nani? katu hawawezi kuzima moto wa people power nani ccm ataweza huko ni kuzima au kujaribu kuzima moto wa petroli kwa maji.
 
P

pimbika

Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
75
Likes
0
Points
0
P

pimbika

Member
Joined Apr 19, 2011
75 0 0
Hao UVCCM ni vilaza wakubwa hawafikirii kwa bongo walizopewa na Mungu.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
11
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 11 135
Yaani kweli hawa magamba hawawezi kufikiri lolote hata kuwatembelea wananchi hawafikirii hadi CDM wafanye jambo nao ndio wanakurupuka
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
hakuna kitu hawatishi wala nini...
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
wakipita tu tunarudi na mapya. Hawjapata posho tangu mwaka jana
 

Forum statistics

Threads 1,249,768
Members 481,045
Posts 29,711,110