UVCCM: Kutoka tanuru la kuzalisha fikra mpya hadi kuwa kiwanda cha kuzalisha vyeo!


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,649
Likes
11,455
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,649 11,455 280
Hapo ndipo UVCCM ilipofikia imekuwa kama taasisi ya watafuta vyeo wanaotumia mbinu mbadala mbali na elimu. Ninaikumbuka UVCCM ile enzi za akina Sendeka na baadaye Nchimbi na Uhalula kabla Nape naye hajaingia na cheche zake, vijana walishindana kifikra na si " kujipendekeza". Taabu ilianzia pale wazee walipoivamia taasisi na kujiita wadhamini na makamanda wa vijana na kuanza kuitumia jumuiya kama ngazi ya kujipatia madaraka ya " juu" na hapa ndipo vijana walipolewa kabisa. Niwashauri tu UVCCM ambao mko uchaguzini kwa sasa, JITAMBUENI na muikomboe jumuiya yenu ambayo kwa sasa ni kama imetekwanyara na watu fulani fulani ulojo, kuweni makini. Nawatakia uchaguzi mwema!!
 
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
1,441
Likes
1,129
Points
280
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
1,441 1,129 280
Hapo ndipo UVCCM ilipofikia imekuwa kama taasisi ya watafuta vyeo wanaotumia mbinu mbadala mbali na elimu. Ninaikumbuka UVCCM ile enzi za akina Sendeka na baadaye Nchimbi na Uhalula kabla Nape naye hajaingia na cheche zake, vijana walishindana kifikra na si " kujipendekeza". Taabu ilianzia pale wazee walipoivamia taasisi na kujiita wadhamini na makamanda wa vijana na kuanza kuitumia jumuiya kama ngazi ya kujipatia madaraka ya " juu" na hapa ndipo vijana walipolewa kabisa. Niwashauri tu UVCCM ambao mko uchaguzini kwa sasa, JITAMBUENI na muikomboe jumuiya yenu ambayo kwa sasa ni kama imetekwanyara na watu fulani fulani ulojo, kuweni makini. Nawatakia uchaguzi mwema!!
Hata hiyo unayoisema tayari ilishaoza na tayari walikuwa na mitandao iliyoanza 1995, kumbuka ugomvi wa Nchimbi na Uhalula hadi Nchimbi akahamishiwa BUnda kuwa Mkuu wa Wilaya.

TYL ndiyo ilikuwa na watu unaowasema na kama hujui historia basi angalia vijana wa TYL ndiyo akina Generali Ulimwengu.
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Likes
2,269
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,269 280
Fikra bila cheo zafaa nini kwenye siasa?
Au hujui kuwa tuliwahi kusalimiana "zidumu fikra za mwenyekiti? " siyo zidumu fikra kutoka tanuru la fikra?
Siasa ni cheo, hizo fikra ni nyenzo za kufanya siasa. Maana ukiwa na cheo fikra ziro, siasa itakutema!
 

Forum statistics

Threads 1,236,938
Members 475,327
Posts 29,273,791