UVCCM kuandamana kumuunga mkono JK baada ya kusaini mswaada wa katiba! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM kuandamana kumuunga mkono JK baada ya kusaini mswaada wa katiba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Nov 29, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,231
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi kuwa, UVCCM wanaandaa maandamano ya kumpongeza kwa ujasili wake wa kuusaini mswaada wa kuanza mchakato wa katiba leo. Maandamano haya yatafanyika hapa DSM na mikoani, kwa hapa dsm inasemekana atayapokea mwenyekiti wa chama, jk mwenyewe.
    more news to come!!!!
    source....vigogo wa uvccm.
     
  2. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hainingii akilini, ntarudi baada ya upekuzi
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,319
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    stop! Al shabab threat
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ngoja tusubiri Al-shabab hawatakuwepo
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,503
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Siku hiyo hiyo na sisi tuandaname KUPINGA NA KULAANI likatiba hilo bovu....
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,231
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    alishabab wana bifu na cdm tu! hawana shida na ccm
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 11,373
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    ccm mkombozi watz wote........watz ni mashahidi kwa kukombolewa kutoka utumwa wa mafisadi...sasa watz wako huru
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,277
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Alshabaab
     
  9. N

    Ndole JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sawa baba/mama
     
  10. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,646
    Likes Received: 2,877
    Trophy Points: 280
    Kumbe ilihitaji ujasiri kuusaini muswada? Hii inatoa picha gani, kuwa muswada una matatizo ndio maana alihitaji ujasiri, otherwise kama ni muswada mzuri angesaini tu bila kuumiza kichwa!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kamanda Kova taarifa za kiintelejensia zinasemaje? Au Al shabab hawana bifu na CCM
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    simple minded as always vijana wa chama changu baaana
     
  13. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa ujariri upi? walitaka asini nani wakati Rais ni yeye, hawa jamaa vipi? Ama kweli panya akitaka jina hujipitisha kwa watu
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,079
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Wakairuhusiwa kuandamana basi ntajiuliza mara 2iweje wao wkt wanaharakati walinyimwa
    aisee alshabaabu wajitoeze wavue hawa jamaa magamba yao
     
Loading...