Uume wangu unakuwa mdogo kuliko nilivyokuwa mwanzo sielewi tatizo nini

TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,998
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,998 2,000
Hii kitu nadhani kwa mtu ambaye hajawahi kumeza tafadhali apewe tahadhali, vinginevyo asije hapa na thread nyingine 😂
Acha punyeto tumi dozi hii-:

1. Chukua punje saba za kitunguu swaumu,zimenye kisha kunywa na maji asubuhi na jioni pia punje saba, unapoenda kulala,maana yake kwa siku utakula punje 14, fanya hivyo kwa muda wa wiki tatu mpaka nne.

2. Kipindi cha dozi usifanye mala mala tendo la ndoa ili mishipa irudi mahala pake.

Siku njema.
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,356
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,356 2,000
Acha punyeto tumi dozi hii-:

1. Chukua punje saba za kitunguu swaumu,zimenye kisha kunywa na maji asubuhi na jioni pia punje saba, unapoenda kulala,maana yake kwa siku utakula punje 14, fanya hivyo kwa muda wa wiki tatu mpaka nne.

2. Kipindi cha dozi usifanye mala mala tendo la ndoa ili mishipa irudi mahala pake.

Siku njema.
Mkuu wewe ni mganga wa kienyeji?
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,356
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,356 2,000
Hii kitu nadhani kwa mtu ambaye hajawahi kumeza tafadhali apewe tahadhali, vinginevyo asije hapa na thread nyingine
Mimi huwa naandaa vimbegu kumi kila asbh vinatwangwa nachanganya na robo glass ya maji nakunywa,ninakunywa kwa ajili ya kusafisha damu kumbe pia inakuza na dushe.
 
Adverse Effect

Adverse Effect

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
640
Points
1,000
Adverse Effect

Adverse Effect

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
640 1,000
nadharia za Lamarck na darwin inasema kiungo ukikitumia sana kitaongezeka ukubwa na kuwa imara, usipokitumia kitakuwa kidogo halafu kitapotea.

Angalia kisije kutoweka mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,342,645
Members 514,741
Posts 32,758,629
Top