Uume wangu unakuwa mdogo kuliko nilivyokuwa mwanzo sielewi tatizo nini

mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2019
Messages
228
Points
250
mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2019
228 250
Habari wakuu, naombeni ushauri wenu kipindi hiki cha miezi 2 naona uume wangu unakuwa mdogo kuliko nilivyokuwa mwanzo sielewi tatizo nini.

Ushauri wenu wakuu.
 
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2017
Messages
1,977
Points
2,000
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2017
1,977 2,000


Korodani bado zipo? Nenda hospital mkuu wakakucheki usije ukapoteza hicho kiwanda
 
mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2019
Messages
228
Points
250
mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2019
228 250
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,590
Points
2,000
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,590 2,000
habar wakuu, naombeni ushaur wenu kipindi hiki chamiezi 2 naona uume wangu unakuwa mdogo kuliko nilivyokuwa mwanzo sielewi tatizo nini
ushauri wenu wakuu.
Acha punyeto tumi dozi hii-:

1. Chukua punje saba za kitunguu swaumu,zimenye kisha kunywa na maji asubuhi na jioni pia punje saba, unapoenda kulala,maana yake kwa siku utakula punje 14, fanya hivyo kwa muda wa wiki tatu mpaka nne.

2. Kipindi cha dozi usifanye mala mala tendo la ndoa ili mishipa irudi mahala pake.

Siku njema.
 
mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2019
Messages
228
Points
250
mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2019
228 250
Acha punyeto tumi dozi hii-:

1. Chukua punje saba za kitunguu swaumu,zimenye kisha kunywa na maji asubuhi na jioni pia punje saba, unapoenda kulala,maana yake kwa siku utakula punje 14, fanya hivyo kwa muda wa wiki tatu mpaka nne.

2. Kipindi cha dozi usifanye mala mala tendo la ndoa ili mishipa irudi mahala pake.

Siku njema.
asante sana mkuu, vipi nisizitafune nimexe tu ?
 
NosradamusEstrademe

NosradamusEstrademe

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
1,274
Points
2,000
NosradamusEstrademe

NosradamusEstrademe

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
1,274 2,000
Acha punyeto tumi dozi hii-:

1. Chukua punje saba za kitunguu swaumu,zimenye kisha kunywa na maji asubuhi na jioni pia punje saba, unapoenda kulala,maana yake kwa siku utakula punje 14, fanya hivyo kwa muda wa wiki tatu mpaka nne.

2. Kipindi cha dozi usifanye mala mala tendo la ndoa ili mishipa irudi mahala pake.

Siku njema.
vitunguu swaumu vikizidi sumu
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
4,381
Points
2,000
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
4,381 2,000
Acha punyeto tumi dozi hii-:

1. Chukua punje saba za kitunguu swaumu,zimenye kisha kunywa na maji asubuhi na jioni pia punje saba, unapoenda kulala,maana yake kwa siku utakula punje 14, fanya hivyo kwa muda wa wiki tatu mpaka nne.

2. Kipindi cha dozi usifanye mala mala tendo la ndoa ili mishipa irudi mahala pake.

Siku njema.
Asubuhi na jioni na Usiku itakuwa 21
 

Forum statistics

Threads 1,342,663
Members 514,746
Posts 32,759,157
Top