Utumishi mmefunika kombe? Kwanini Watumishi wa ajira 2014 - 2017 wawekwe daraja moja?

Leverage

JF-Expert Member
Jan 25, 2021
1,356
2,000
Mnachokifanya sasa sio sawa kuwaweka ajira 2014, 2015, 2016, 2017 kwenye daraja moja bila kuangalia umri kazini. Mnachokifanya sasa ni kusahau miaka watumishi waliopotezewa kwenye masuala ya uhakiki na vyeti feki. Pia kuna ajira 2012 na 2013 walikaa miaka 6 bila kupanda kwa sababu za kilichoitwa uhakiki.

NINI KIFANYIKE?
Ili kusawazisha hili, inatakiwa muhesabu miaka ya mtumishi tangu aajiriwe na daraja ambalo angetakiwa awepo kisha mumuweke hapo.

Mfano: Ajira 2012, 2013 wenye degree sasa wanatakiwa wawe TGS F etc.

Ila hiki mnachokifanya sasa ni sawa na kufunika kombe ili mradi mambo yaende. Je hawa waliopoteza miaka 2, 3, 4 kupisha uhakiki wanafidiwa vipi?

Cc: Waziri - Utumishi
Cc: Katibu Mkuu Kiongozi
Cc: Rais JMT
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
15,396
2,000
Kwani utekelezaji wa hayo madaraja lini?
Lini wanabadilishiwa salaries zao?
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
19,861
2,000
Hili ni kosa kubwa, na wakipitisha hivi Bomu litakuja kulipuka.

Haiwezekani hao wa 2012/2013 wawekwe sawa na wa 2014/2016 huku
 

kibovu

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
496
500
Kiongozi tuchape kazi nnchi yetu sote tukiona utumishi mgum tuwe wanasiasa
 

Mkingaleo

Member
May 13, 2021
66
125
Kuna watu watajua hawajui na wataelewa hawaelewi.
Wanapingana na sheria za kazi. Hao wanaozuiya maslahi ya wenzao tuwaombee. Watanzania wanajua kuomba na Mungu anawajibu
 

Leverage

JF-Expert Member
Jan 25, 2021
1,356
2,000
Luna watu watajua hawajui na wataelewa hawaelewi.
Wanapingana na sheria za kazi. Hao wanaozuiya maslahi ya wenzao tuwaombee. Watanzania wanajua kuomba na Mungu anawajibu
Kama vile rais akiondoka anaondoka na wizara yake ya utumishi sijui kwanini hakuna muendelezo kati ya awamu na awamu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom