Utumishi majina ya waliofanya written tanroads wametangaza lini?

metudi

Senior Member
Aug 13, 2014
150
72
Naomba kuuliza ndugu zngu mimi niliomba kazi utumishi ni hizi za tanroads kwa kada ya uhasibu, na bahati mbaya nilipata shida ya kifamilia nikaenda mkoani lakini nilikuwa kila siku najitahaidi kupitia website ya utumishi nione kama wame shortlist majina ya watakao fanya written kwa kazi hzo za tanroad lakin sikuona ilo tangazo cha ajabu leo jtatu naingia kwenye website yao naona majina ya watu walioitwa ktk oral swali langu majina ya waliochaguliwa kwa written yalitangazwa lini ama waliwapigia simu, naomba mnijuze ndugu zngu maana hpa nlipo nimepigwa na butwaa tu sijielewi ukizingatia kila siku nilikuwa najitaidi walau nipitie website yao ili nijue hatma yangu
 
Naomba kuuliza ndugu zngu mimi niliomba kazi utumishi ni hizi za tanroads kwa kada ya uhasibu, na bahati mbaya nilipata shida ya kifamilia nikaenda mkoani lakini nilikuwa kila siku najitahaidi kupitia website ya utumishi nione kama wame shortlist majina ya watakao fanya written kwa kazi hzo za tanroad lakin sikuona ilo tangazo cha ajabu leo jtatu naingia kwenye website yao naona majina ya watu walioitwa ktk oral swali langu majina ya waliochaguliwa kwa written yalitangazwa lini ama waliwapigia simu, naomba mnijuze ndugu zngu maana hpa nlipo nimepigwa na butwaa tu sijielewi ukizingatia kila siku nilikuwa najitaidi walau nipitie website yao ili nijue hatma yangu

Tafuta tangazo la tareh kumi ndio walitoa majima
 
Naomba kuuliza ndugu zngu mimi niliomba kazi utumishi ni hizi za tanroads kwa kada ya uhasibu, na bahati mbaya nilipata shida ya kifamilia nikaenda mkoani lakini nilikuwa kila siku najitahaidi kupitia website ya utumishi nione kama wame shortlist majina ya watakao fanya written kwa kazi hzo za tanroad lakin sikuona ilo tangazo cha ajabu leo jtatu naingia kwenye website yao naona majina ya watu walioitwa ktk oral swali langu majina ya waliochaguliwa kwa written yalitangazwa lini ama waliwapigia simu, naomba mnijuze ndugu zngu maana hpa nlipo nimepigwa na butwaa tu sijielewi ukizingatia kila siku nilikuwa najitaidi walau nipitie website yao ili nijue hatma yangu
pole sana ndugu,hilo limetokea kwa wengi sana kwani lilivyotoka lile tangazo la tarehe 6 na baadae likatoka hilo la tarehe 10, watu wengi walijua ni tangazo lile lile moja wakati kumbe ni matangazo tofauti
 
Back
Top Bottom