Utumiaji mbaya wa pikipiki!


Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
i1729_image010.jpg


i1728_image009.jpg


i1727_image008.jpg


i1726_image006.jpg


i1725_image005.jpg


i1724_image004.jpg


i1723_image003.jpg


i1722_image002.jpg


i1721_image001.jpg


Bongo mambo kama haya tutayaona lini kwenye miji yetu?

i1730_image0041.jpg

 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
kitiomoto,kuku,samaki!no comment
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
27
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 27 35
Hiyo ni effective transport!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
Hawa jamaa bahili mno ndo maana wanaendelea wabunifu mnoooo
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180










Bongo mambo kama haya tutayaona lini kwenye miji yetu?

i1730_image0041.jpg
soon and very soon, mjomba kesha toa ORDER kama ilivyo kawaida yake zijengwe.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
creative, use what u have creatively!!
sio mtu una li-P/UP likubwa unalitumia kwenda ofisini tu na kurudi home.

Ynataka makitikoto yabebwe na nn sasa!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
soon and very soon, mjomba kesha toa ORDER kama ilivyo kawaida yake zijengwe.
nimesikia lkn ngoja tusubiri

creative, use what u have creatively!!
sio mtu una li-P/UP likubwa unalitumia kwenda ofisini tu na kurudi home.

Ynataka makitikoto yabebwe na nn sasa!
hahahahahahaha....
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Sasa huu ndio ujasili akili sio mali,bravo kwa kusumbua akili!!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
...Teh! teeh! Thanks God..Leo ni furaha dei...
hahahahaha, hapo kama natokea kwa nyuma lazima niachane na safari yangu niwafuatilie mpaka wapotee, hiyo ndiyo tunaita 'fahari ya macho'
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hiyo ya kiti moto ndio matumizi sahihi.....hakusogelei jini ati
 

Forum statistics

Threads 1,238,901
Members 476,226
Posts 29,336,110