Utumbuaji majipu wa Rais Magufuli wakwamisha kusafirishwa kwa mizigo bandarini kwenda ughaibuni

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
10,830
2,000
Kuna kontena kadhaa za mzigo fulani zimekwama haziwezi kupanda meli kwa kuwa hazina kibali cha idara fulani ya serikali ambapo inaarifiwa wahusika wa kutoa vibali hivyo huko katika idara hiyo ya serikali wametumbuliwa majipu na kwa hiyo basi ili kukipata kibali hicho ama waliotumbuliwa wakamuliwe usaha vizuri wapone warudi kazini au wabaki hukohuko waajiriwe wengine ndio hapo kibali kitatolewa.

Muwekezaji kakasirika sana kwa utaratibu huu mbovu.
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
50,048
2,000
kuna kontena kadhaa za mzigo fulani zimekwama haziwezi kupanda meli kwa kuwa hazina kibali za idara fulani ya serikali ambapo inaarifiwa wahusika wa kutoa vibali hivyo huko katika idara hiyo ya serikali wametumbuliwa majipu na kwa hiyo basi ili kukipata kibali hicho ama waliotumbuliwa wakamuliwe usaha vizuri wapone warudi kazini au wabaki hukohuko waajiriwe wengine ndo hapo kibali kitatolewa.

muwekezaji kakasirika sana kwa utaratibu huu mbovu.

Ukute muwekezaji ana order yenye time limit.
 

mzurimie

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
6,144
2,000
Habari na kuficha ficha unayoongelea au unapopaongelea, kwa kweli kama mie naona hewa tu kwa sasa.
 

Ngigana

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,806
2,000
kwenye containers kuna nini isije kuwa tembo na twiga wetu au mchanga toka machimboni. achelewe tuu maana hakuna namna
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom