Utitili wa wanajeshi wanao tembea kimakundi Dar kuanzia asubuhi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utitili wa wanajeshi wanao tembea kimakundi Dar kuanzia asubuhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Sep 15, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    Leo nmeshangaa tangu asubuhi wanajeshi wanapishana barabara kila kona ya dar. Imenitia hofu sana sababu sio kawaida. hawakimbii mchakamchaka wala kuongea!, wanatembea mwendo wa haraka tu. kila kundi lina bendera nyekundu na wanatembea kwa mstari ulionyoka kila mmoja nyuma ya mwenzie. Kundi la kwanza nimekutana nalo tazara, lingine kamata, mgulani, kurasini na maeneo ya bandari. sijajua wanaenda wapi. kila kundi lina watu kama 22 hivi. Mwenye kujua kinacho endelea atujuze tukae tayari tayari. mia
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna mapinduzi nafikiri!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Acha uwoga mkuu wapo kwenye harakati zao za ulinzi we endelea na maisha yako
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    C uwaulize wenyewe?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,154
    Likes Received: 4,016
    Trophy Points: 280
    Ni mazoezi yao ya kawaida tu!!tunahitaji jeshi dogo sana la kisasa zaidi!!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wanajiandaa kuvamia misikiti.
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Labda wa Dar unawezakuwauliza!! Ukijaribu kuwauliza wa Monduli,Arusha utafurahi
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    walivyo nuna sidhani kama kuna wa kuthubutu. watasema unawapeleleza. mia
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    mazowezi, mi ni yule aliyekuwa na kabeba bendera pale kamata.
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wasimamishe waulize kulikoni ni haki yako kujua na watakujulisha
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    jamaa kanitonya kwamba wapo kwenye somo la cindicate. mia
     
  12. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,056
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu figganigga kweli we ni raia mwema? ............. maana unashangaa kitu ambacho kimezoeleka kwetu huku
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,937
    Likes Received: 5,087
    Trophy Points: 280
    mzee wa mia. Umeogopa nini?
     
  14. Master jay

    Master jay Senior Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna kitu kimefichwa sehem wanatakiwa wakitafute wakirudishe kambini.
     
Loading...