UTI SUGU KWA MWANAMKE


kijazi07

kijazi07

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
315
Points
250
Age
49
kijazi07

kijazi07

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2016
315 250
Wazee wakazi mchumba angu anasumbuliwa sana na hii kitu naomben anaejua dawa nzur kwa uti sugu aseeh mm nimepima nikovizur sina uti ila yeye ni wimbo wa taifa yan msaaada naomben jamaan naomben sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tilmikha

tilmikha

Senior Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
182
Points
250
tilmikha

tilmikha

Senior Member
Joined Feb 27, 2013
182 250
Wazee wakazi mchumba angu anasumbuliwa sana na hii kitu naomben anaejua dawa nzur kwa uti sugu aseeh mm nimepima nikovizur sina uti ila yeye ni wimbo wa taifa yan msaaada naomben jamaan naomben sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Ameshatumia dawa gani Kwanza mpaka ukahisi hio ni sugu? Na huo ugonjwa kwake una mda gani? Pia ukiweka umri wake itakua vizur? Ukinijibu hayo naweza alau kukushauri.
 
Lily Tony

Lily Tony

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2019
Messages
721
Points
1,000
Lily Tony

Lily Tony

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2019
721 1,000
Nilisumbuliwa na U.T.I kwa miaka 4,nilitumia kila dawa na nilifikia hatua ya kukata tamaa.
Ila niliingia Youtube ili kuona kama naweza pata tiba mbadala,kupitia TOP TEN TV nilipata tiba ya moja kwa moja.

Chukua kijiko kimoja cha BICARBONATE OF SODA(ina boksi la blue na chapa ya simba),changanya na maji safi na salama ya kunywa yenye ujazo wa 400 mls(Nusu lita kasoro mils 100)koroga mpk B.S ichanganyike vzr,
Kunywa maji yote then usubiri kwa muda wa dk 45 ndio unywe chai.

Mchana kbl ya kula,tengeneza mchanganyiko mwngn,kunywa,subiri 45 ndio ule.

Usiku fanya hivyo hivyo,Kama U.t.I ni sugu fanya zoezi hili kwa siku 7 na kama sio sugu kwa siku 3.

Nilipona kbs U.T.I
 
K

khidego

Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
58
Points
150
Age
29
K

khidego

Member
Joined Dec 25, 2016
58 150
Wazee wakazi mchumba angu anasumbuliwa sana na hii kitu naomben anaejua dawa nzur kwa uti sugu aseeh mm nimepima nikovizur sina uti ila yeye ni wimbo wa taifa yan msaaada naomben jamaan naomben sana

Sent using Jamii Forums mobile app
jibu hayo aliyosema mkuu apo juu, then tujue tunakusaidiaje... lakini pia tofauti na dawa anazotumia je namna yake ya kuishi huwa anabadili akishatumia dawa, maana unaweza sema ni sugu kumbe akitumia dawa anapona afu anapata maambukizi mengine... hii inaweza sababishwa na nguo za ndani anazovaa kubaki na vimelea, kama maambukizi huwa anayatoa bafuni au chooni bado anarudi kule kule na kwa style ile ile...
nashauri pia, achukue vipimo vya uhakika... some time watu wa maabara zetu huwa wanakimbilia conclusion ya uti, kumbe ni fungus ama sti....
leta maelezo ya kutosha tujue uzito wa tatizo, then tutakushauri the best way ya mpenzi wako kupona
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top