Uthibitisho huu hapa!


M

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
502
Likes
62
Points
45
M

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
502 62 45
Kwa wale waliokuwa hawaamini kuwa CCM wameiba kura fungua hii attachment uone jinsi chama hiki kinavyoendeshwa na mafisadi
 

Attachments:

K

kabasu

New Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
3
K

kabasu

New Member
Joined Nov 5, 2010
1 0 3
Kwa wale waliokuwa hawaamini kuwa CCM wameiba kura fungua hii attachment uone jinsi chama hiki kinavyoendeshwa na mafisadi

Nimekuwa nikijaribu kufungua hiyo attachment bila ya mafanikio, msword imeshindwa,, labda nipe ufafanuzi jinsi ya kufungua.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Nami pia nimeshindwa. Hilo file linaonekana limeliwa na mdudu. Tuwekee tena tujionee wenyewe ufisadi huo
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0

Kumbuka uchaguzi wa 2005, M/kiti wa chadema Mbowe alikaa kiti cha mbele wakati wa kuapishwa Kikwete, wakati huo vyama vingi vya upinzani havikubaliana na matokeo kikiwemo CUF

Chadema mnaanza kulalamika mlikuwa wapi miaka yote wapinzani wakiibiwa kura, mchungaji Slaa ulikuwa bussy na wake za watu na Mbowe alijipendekeza kwa Kikwete ???

Chadema inabidi mkomae...
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,768
Likes
23,049
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,768 23,049 280
Kumbuka uchaguzi wa 2005, M/kiti wa chadema Mbowe alikaa kiti cha mbele wakati wa kuapishwa Kikwete, wakati huo vyama vingi vya upinzani havikubaliana na matokeo kikiwemo CUF

Chadema mnaanza kulalamika mlikuwa wapi miaka yote wapinzani wakiibiwa kura, mchungaji Slaa ulikuwa bussy na wake za watu na Mbowe alijipendekeza kwa Kikwete ???

Chadema inabidi mkomae...
kaoshe kwanza ndipo uje.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,434
Likes
1,486
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,434 1,486 280

Kumbuka uchaguzi wa 2005, M/kiti wa chadema Mbowe alikaa kiti cha mbele wakati wa kuapishwa Kikwete, wakati huo vyama vingi vya upinzani havikubaliana na matokeo kikiwemo CUF

Chadema mnaanza kulalamika mlikuwa wapi miaka yote wapinzani wakiibiwa kura, mchungaji Slaa ulikuwa bussy na wake za watu na Mbowe alijipendekeza kwa Kikwete ???

Chadema inabidi mkomae...
jamani nauliza is there vaccine against stupidity?
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Poor CCM, the party is getting weaker by the hour.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,447
Likes
31,730
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,447 31,730 280
imefunguka na ipo empty
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35

Kumbuka uchaguzi wa 2005, M/kiti wa chadema Mbowe alikaa kiti cha mbele wakati wa kuapishwa Kikwete, wakati huo vyama vingi vya upinzani havikubaliana na matokeo kikiwemo CUF

Chadema mnaanza kulalamika mlikuwa wapi miaka yote wapinzani wakiibiwa kura, mchungaji Slaa ulikuwa bussy na wake za watu na Mbowe alijipendekeza kwa Kikwete ???

Chadema inabidi mkomae...
Siamini kama umeandika mwenyewe pumba hizi. Hadhi uliyo nayo katika jukwaa hili na uelewa mdogo uliounyesha haviendani kabisa. Tukiachana na pumba zako, rekebisha hiyo "bussy" hapo juu, inaandikwa "busy", nilijifunza chekechea.
 
K

Kibento

Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
K

Kibento

Member
Joined Oct 23, 2010
40 0 0

Kumbuka uchaguzi wa 2005, M/kiti wa chadema Mbowe alikaa kiti cha mbele wakati wa kuapishwa Kikwete, wakati huo vyama vingi vya upinzani havikubaliana na matokeo kikiwemo CUF

Chadema mnaanza kulalamika mlikuwa wapi miaka yote wapinzani wakiibiwa kura, mchungaji Slaa ulikuwa bussy na wake za watu na Mbowe alijipendekeza kwa Kikwete ???

Chadema inabidi mkomae...
huu ni utumbo tena uliooza,ina maana hpo ndo akili yako imefika mwisho wa kufikiria?
Umechakachuliwa kwel kwel . . . !
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Tuwekeeni hiyo doc live hapa
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Attachment haifunguki mhusika airekebishe.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Kwa wale waliokuwa hawaamini kuwa CCM wameiba kura fungua hii attachment uone jinsi chama hiki kinavyoendeshwa na mafisadi
Can you re-attach the original file instead of a temp file?
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45

Kumbuka uchaguzi wa 2005, M/kiti wa chadema Mbowe alikaa kiti cha mbele wakati wa kuapishwa Kikwete, wakati huo vyama vingi vya upinzani havikubaliana na matokeo kikiwemo CUF

Chadema mnaanza kulalamika mlikuwa wapi miaka yote wapinzani wakiibiwa kura, mchungaji Slaa ulikuwa bussy na wake za watu na Mbowe alijipendekeza kwa Kikwete ???

Chadema inabidi mkomae...
Hivi huyu mzee mnashindwa kumuandama kwa hoja mnakazania wake za watu, ALIPITIA WAKE ZENU, AU DADA ZENU, AU NANI? Ongeeni vitu vya msingi. Mbona mafuska wanajulikana hawatajwi tu kwa kuheshimiana
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Kwa wale waliokuwa hawaamini kuwa CCM wameiba kura fungua hii attachment uone jinsi chama hiki kinavyoendeshwa na mafisadi
Hiyo Doc ina matatizo ulipo save ulichanganya mambo fungua tena na save kwa jina fupi tu hapo kwa Desktop then upload the doc

 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
jamaa asije akawa ameweka Kirusi jamani tuwe makini maana hatujuani humu,

isije ikawa imechakachuliwa!!
 
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,286
Likes
819
Points
280
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,286 819 280
******* zako
 
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Likes
1
Points
35
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 1 35
yaliyojiri kwenye kikao cha la cairo
 

Forum statistics

Threads 1,238,367
Members 475,924
Posts 29,318,317