Uteuzi wa Mwanasheria Mkuu wa Serikali 2010


Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,780
Likes
3,275
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,780 3,275 280
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Jaji Frederick Mwita Werema kuwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali kuanzia leo, Jumamosi, Novemba 6, 2010.

Taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Mheshimiwa Phillemon Luhanjo inasema kuwa Jaji Werema ataapishwa saa 11 jioni leo katika shughuli itakayofanyika Ikulu.

Kabla ya uteuzi wake, Jaji Werema alikuwa anashikilia nafasi hiyo hiyo ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali. Hivyo, anaendelea na wadhifa huo.

Rais Kikwete amefanya uteuzi huo saa chache baada ya kuwa ameapishwa kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kipindi cha pili cha miaka mitano katika sherehe iliyofanyika Uwanja wa Uhuru mjini Dar es Saalam.

Imetolewa na
:

Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu,
DAR ES SALAAM
.


06 Novemba, 2010
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Ok, happy to him. He has to be fair and protect out Constitution in no ones benefit but the PUBLIC...
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Serikali yaanza kuundwa sasa, tunasubiri mawaziri. Hivi watatoka wapi? Let wait and see
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
majaji kama MAKAMAE wAMEPOTEZA CREDIDIBILTY YAO TULIYOWAPA HADI UZEE HUU KWA KUWANYIMA RAIA HAKI ZAO ZA KUCHAGUA WAMPENDAO
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
wanajitayarisha kupambana na kesi?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Hehe hivi rais anapomaliza urais wake anakuwa pia ana-afect ajira za wateule wake wote? I mean wakuu wa wilaya, mikoa, AG na kadhalika?

Au werema aliapishwa kwa mkataba mfupi? Ina maana na jaji mkuu mpya ataapishwa punde?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,382
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,382 280
The problem here is business as usual..........................
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Oooopsssss
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,729
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,729 8,306 280
mambo fasta fasta,JK hana jipya
 
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
Hehe hivi rais anapomaliza urais wake anakuwa pia ana-afect ajira za wateule wake wote? I mean wakuu wa wilaya, mikoa, AG na kadhalika?

Au werema aliapishwa kwa mkataba mfupi? Ina maana na jaji mkuu mpya ataapishwa punde?
jibu ni ukweli anaunda serikali mpya mwanasheria mpya,waziri mkuu mpya....anashirikiana na waziri mkuu kuteua mawaziri wapya na wakuu wa mikoa wapya mwisho kabisa anamalizia na wakuu wa wilaya!si ajabu kukutana na sura mpya nyingi kuliko zile za kale
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
mambo fasta fasta,JK hana jipya
Mama 5J's;

Ni issue ya Katiba: Mtu wa kwanza kabisa kuteuliwa na Rais kabla ya wengine ni Mwanasheria Mkuu wa Serikali... nadhani ni ili aweze kumsaidia Rais asijevunja katiba.... especially kwa kuwa sio lazima Rais kuwa mwanasheria by professional a.k.a ueledi.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
ngoja tusubirie mawaziri
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
ngoja tusubirie mawaziri
nina hamu ya mapya lakini hisia zangu zinashindwa kukwepa hawa... Kawambwa, vita, ngeleja, nchimbi, kombani, mwakyusa, mwinyi, makamba, pinda, lowassa, labda na wawili watatu wapya... Mawaziri kama stini, na washikaji vyeo kama laki
 
P

PigaKuraYako

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
3
P

PigaKuraYako

Member
Joined Oct 28, 2010
22 0 3
fredericwere.jpg



Rais Jakaya Kiwete amemteua rasmi jaji frederick mwita werema kuwa mwanasheria mkuu wa serikali muda mfupi baada ya kuapishwa kwake leo katika uwanja wa uhuru jijini dar.Jaji werema anapata nafasi hiyo kwa mara nyingine kuendelea na wadhifa huo ambao alikuwa nao hapo awali.

KUNA MTU ANAJUA CV YA HUYU MTU ?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
This is not news... guys... sio kila kitu kujadiliwa Jaji Werema piga mzigo twende mbele!
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
fredericwere.jpg



Rais Jakaya Kiwete amemteua rasmi jaji frederick mwita werema kuwa mwanasheria mkuu wa serikali muda mfupi baada ya kuapishwa kwake leo katika uwanja wa uhuru jijini dar.Jaji werema anapata nafasi hiyo kwa mara nyingine kuendelea na wadhifa huo ambao alikuwa nao hapo awali.

KUNA MTU ANAJUA CV YA HUYU MTU ?
Poa tu, lakini ajitahidi sana maana bunge la safari hii lina Tundu. Asije akafanya kazi kwa mazoea kama katika kipindi kilichopita ambapo alikuwa anasaidiwa na Andrew Chenge kujibu maswali. Isije ikawa ujaji wake nao ni wa kuchakachuliwa
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Yupo Powaaaaa
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
state attorney, mkurugenzi wa katiba na haki za binadamu ofisi ya mwanasheria mkuu, jaji wa mahakama kuu na mwanasheria mkuu wa serikali.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Pongezi Jaji Werema.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
Hehe hivi rais anapomaliza urais wake anakuwa pia ana-afect ajira za wateule wake wote? I mean wakuu wa wilaya, mikoa, AG na kadhalika?

Au werema aliapishwa kwa mkataba mfupi? Ina maana na jaji mkuu mpya ataapishwa punde?
KAATIBA:tape:
 

Forum statistics

Threads 1,238,850
Members 476,196
Posts 29,333,996