Uteuzi Wa Katibu Wa Hamasa UVCCM leo

Josh J

JF-Expert Member
Mar 16, 2021
1,620
2,000
Wakuu anaitwa Victoria Charles Mwanziva

Katibu Hamasa na Chipukizi Umoja wa Vijana wa CCM Taifa.

Screenshot_20210524-163751.jpg
 

Ryaro ryaro

JF-Expert Member
Feb 10, 2021
328
1,000
Yaana maisha ya vijana wengi siku hizi wanafocus kwenye siasa tu...Maisha bila kuvizia nafasi za uteuzi wa kisiasa yanawezeka..Bidilini mitazamo yenu otherwise will be ltoo late...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom