Uteuzi wa Anna: Zitto aandamwa mitandaoni, aweweseka

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
29,070
2,000
Kutokana na uteuzi wa Mama Anna Mgwira aliyekuwa mwenyekiti wa ACT Wazalendo kuwa RC Kilimanjaro na mjumbe wa vikao vya CCM mkoa, Mh.Zitto Kabwe amekuwa akiandamwa mitandaoni na mashabiki wake.

Zitto amekuwa akilazimishwa kutoa tamko ikiwa pamoja na kukejeliwa kwamba ACT ni ''Amri ya Chama Tawala''. Lakini toka uteuzi huo Zitto Kabwe amekuwa aki-post nukuu za Quran jambo linaloonyesha kuweweseka kwake.

FUNZO
Karma is a bi*****ch for all traitors
 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,567
2,000
kiujumla hili la mwenyekiti wa chama cha ACT kuteuliwa kuwa mkuu wa mkoa ambaye ni mtekelezaji mkuu wa ilani ya chama tawala inazua maswali kuliko majibu. kiukweli ACT ni tawi la ccm.
 

Tukwazane Taratibu

Senior Member
Dec 20, 2012
195
500
Asante Mungu, unazidi kunionyesha na kuthibitisha yale niliyoyasimamia tokea 2012 wakati Zitto anaanzisha choko choko za kuibomoa CHADEMA, kwamba ACT hakikuwa chama cha upinzani bali tawi la watawala lilioanzishwa kwa lengo la kudhoofisha wapinzani...Leo mama kaamua kuacha uenyekiti wa chama chake hahaha kakabidhiwa ilani ya chama alichokuwa akinadi kutoamini katika ilani wala itikadi yao....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom