• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Uteuzi: Rais Magufuli amteua Mzee Cleopa David Msuya kuwa Mkuu wa Chuo Kikuu cha Ardhi (ARU)

balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
4,708
Points
2,000
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
4,708 2,000
Mimi nikiteuliwa nitafurahi nikitenguliwa sijui itakuwaje
Rais sikia kilio changu niteue na mimi nipate walau ka-CV tu
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
21,779
Points
2,000
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
21,779 2,000
Teuzi haziji hovyo hovyo siku hizi, especially kwa wastaafu. Huyu atakuwa hana mwasho.😀 Niliskia Pinda akisifiwa sana vilevile.
 
kiraremapojoni

kiraremapojoni

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2018
Messages
392
Points
500
kiraremapojoni

kiraremapojoni

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2018
392 500
CCM ni ile ile viongozi ni wale wale, wapinzani wanasemaje ............................................ (malizia mwenyewe) RIP JOHN KOMBA
 
O

Oumuamua

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2018
Messages
647
Points
1,000
O

Oumuamua

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2018
647 1,000
Hakuna jipya. Not even newsworthy.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
16,126
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
16,126 2,000
Mkuu wa chuo huwa ni cheo kama cha picha tu vile,sio mtendaji kabisa.Mzee msuya hongera kwa tittle hii.Kazi yako ni wakati wa mahafali tu ,kuwapa shahada zao wahitimu
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
5,248
Points
2,000
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
5,248 2,000
Hongera zake.Anaapishwa lini sasa?
 
Ngophopho

Ngophopho

Member
Joined
Nov 13, 2018
Messages
6
Points
45
Ngophopho

Ngophopho

Member
Joined Nov 13, 2018
6 45
Nadhani n utaratibu wa baadhi ya nchi za Afrika Mashariki.Hata Kenya nliona vijana wanalalamika baada Rais Uhuru kuteua wazee kwenye taasisi na mashirika ya umma.
 
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,597
Points
2,000
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,597 2,000
Huyu mzee si amezeeka sana? Aisee....hivi tuna nini?
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
7,568
Points
2,000
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
7,568 2,000
Huu uteuzi ulifanyika siku nyingi ila umetangazwa leo ili kuzuga..

Alisika Pumbavu mmoja aitwae kigogo toka Twitter
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
42,007
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
42,007 2,000
Teuzi haziji hovyo hovyo siku hizi, especially kwa wastaafu. Huyu atakuwa hana mwasho.😀 Niliskia Pinda akisifiwa sana vilevile.
Pinda alitumwa China kumuwakilisha mtukufu kwenye maazimisho ya miaka 20 ya kifo cha baba wa Taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,406,599
Members 532,389
Posts 34,520,688
Top