julaibibi

JF-Expert Member
Jun 16, 2020
1,178
2,000
Kuna wakati Maisha hayaendi Kama unavyofikiri wewe.Huyo Ridhiwani unayemwita kichwa kibovu unajua ndiye aliyefanikisha kujengwa kwa kiwanda kikubwa kabisa cha tiles nchini cha Twayford ambacho kimeleta ahueni ya bei ya tiles.Tusiishi kwa kuchukua watu bila sababu
msamee tu hyo ndug maisha ya memes anakariri kuambiwa mtu fulan mbaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom