Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,755
2,000
Sijui ana mkosi gani uyuu nduguu🙆🏻‍♂️🙆🏻‍♂️
Akiambiwa aogelee sana Kigamboni ili kutoa Nuksi hataki anasema anaogopa Mawimbi makubwa wakati kuna Mteule Mwenzake Mmoja Yeye kila Siku ana Ratiba ya Kupiga Mbizi Bahari ya Hindi ndiyo maana Nyota yake inang'aa tu.
 

guzman_

JF-Expert Member
Jan 27, 2016
1,186
2,000
Mjita,Wajita ni Matatizo ndio wanaotusimbua Mkoa wa Mara! Uchawi wao,unafiki wao,uchoyo wao,majivuno wao,roho mbaya wao.tena wanafanana Wanaume&Wanawake.
Najua siyo vizuri kudhihaki kabila la MTU,lakini hilo kabila ni hovyo sana wachache sana wapo tofauti.
Duu basi habari mbaya hii. Nilikuwa nakademu kajita kalikuwa kasumbufu nikakazimiaga simu hadi leo. Kangeniloga walak
 

EllySkyWilly

JF-Expert Member
Aug 28, 2020
2,187
2,000
Tanzania Association of Oil Marketing Companies, TAOMAC na SOLUTIONSTAG wampongeza Mh. January Makamba kwa kuteuliwa kuwa waziri wa Nishati Tanzania.
1631709488546.jpeg


1631709981360.jpeg
 

EllySkyWilly

JF-Expert Member
Aug 28, 2020
2,187
2,000

Tanzania Association of Oil Marketing Companies, TAOMAC na SOLUTIONSTAG wampongeza Mh. January Makamba kwa kuteuliwa kuwa waziri wa Nishati​

 

EllySkyWilly

JF-Expert Member
Aug 28, 2020
2,187
2,000
Tanzania Association of Oil Marketing Companies, TAOMAC na SOLUTIONSTAG wampongeza Mh. January Makamba kwa kuteuliwa na kuapishwa kuwa waziri wa Nishati Tanzania.

1631716283124.jpeg


1631716312706.jpeg
 

Munjombe

JF-Expert Member
Dec 10, 2018
835
1,000
Kuwaacha Mwigulu Nchemba, Mzee George Mkuchika, Innocent Bashungwa na Paramagamba Kabudi ni dhambi isiyostahiki kusameheka. Kuwateua watu kama Makamba, Feleshi na Kijaji ni kujuana tu. Sitashangaa kusikia kichwa kibovu Ridhwan Kiwete akiteuliwa kuula ili kuendeleza ukoo tawala nyuma ya pazia.
Kuna wakati Maisha hayaendi Kama unavyofikiri wewe.Huyo Ridhiwani unayemwita kichwa kibovu unajua ndiye aliyefanikisha kujengwa kwa kiwanda kikubwa kabisa cha tiles nchini cha Twayford ambacho kimeleta ahueni ya bei ya tiles.Tusiishi kwa kuchukua watu bila sababu
 

Munjombe

JF-Expert Member
Dec 10, 2018
835
1,000
Kunatatizo kubwa Sana Sana kwa taasis, ama madam hajaenea vzr au anaongozwa na watu ambao wanamwendesha kimawazo au anasukumwa na jenda issues,

Sasa unamtoa kwel kalamani et unatengua uteuzi wake, au ndugulile is she seriously?? Hii nchi imekosa kwel watu wakumwambia madam hili hapana unakosea;, kwel wazir wa ulinz unamweka tax??
Acha wengine nao wale mkate wao kikubwa results
 

Munjombe

JF-Expert Member
Dec 10, 2018
835
1,000
Tujiandae na kelele za majenereta. Mungu wa mbinguni asaidie taifa hili.
Kwani jenereta hazikuwepo.Mbona umeme umekuwa ukikatika Sana kwa miaka mitano iliyopita na kubatizwa jina la Matengenezo,mara kunguru wamechezesha waya😀😀😀
 

Munjombe

JF-Expert Member
Dec 10, 2018
835
1,000
Makampuni ya nje yalikuwa yakitaka "access" ya soko la ndani na nishati ni moja ya masoko wanayotaka.

JPM alikataa hiyo kwa kutaka nchi ijitegemee kiakili na kiuchumi.

Hivyo ni kuangalia ni vipi serikali itaangalia maeneo mengine maana bwala la Mwalimu Nyerere limefikia asilimia 60 kujengwa.

Ila serikali lazima ikumbushwe kuwa mpaka sasa hakuna majenereta ya umeme mitaani kwani umeme upo wa kutosha.

Pia kule mto Ruvu wale wahuni wasithubutu tena kupunguza kiwango cha maji na kusababisha umeme wa mgao nchini.
Njoo kariakoo uyasalimie majenerator
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom