Kimla

JF-Expert Member
Jun 8, 2008
2,247
2,000
Kumutoa Kalemani siyo shidanila shida ni yule aliyemuweka na tabia za kiswahiliswahili,,ndo maana tunaona wanaagenda zao za siri kulikotulivyofikilia
 

G4rpolitics

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
3,953
2,000
Mjita,Wajita ni Matatizo ndio wanaotusimbua Mkoa wa Mara! Uchawi wao,unafiki wao,uchoyo wao,majivuno wao,roho mbaya wao.tena wanafanana Wanaume&Wanawake.
Najua siyo vizuri kudhihaki kabila la MTU,lakini hilo kabila ni hovyo sana wachache sana wapo tofauti.
Hivi wewe ni kabila gani? tuanzie hapo Kwanza.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,516
2,000
Waziri wa nishati January Makamba amemshukuru Rais wa JMT mh Samia kwa uteuzi aliopata.

January amesema kazi aliyopewa ni ngumu lakini atajitahidi ili aweze kufikia malengo.

Source: Clouds media
 

Black belts

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
1,837
2,000
Unajua mama huyu kalemani usingemtoa aisee yuko poa sana, kafanyaje kazi nzuri sana

Huyu waziri kaonyesha output kabisa yaani anafaa sana kwa maendeleo ya kazi kazi kazi sio mtu wa kucheka cheka ni mtu wa kazi


Kwa chamuriho tena umechelewa huyu alitakiwa awe nje chamuriho ni mkabila mnoo yaani ni miongoni mwa watu alojaza ndugu zake na kabila lake wizarani yaani ni mkabila balaa halafu ni mlinda legacy ya bwana yule mimi sipendi lile genge hadi kufa

Ila kwa kalemani sijafurahi aisee labda ukute naye alikua lile genge maana wale jamaa hapana kwa kweli.

Naomba mama usiishie hapo mtoa na mwigulu ukimaliza tumbua na ufukuze lile genge lote anzisha operesheni safisha safisha hadi hilo genge litolewe maana haiwezekani kuanzisha kikundi cha kikabila wakati nchi yetu haina ukabila

Kumtoa chamuriho umeupiga mwingi, ila kwa kalemani mama hapo nina mashaka sio poa
Kalemani Ni kafisadi
 

goroko77

JF-Expert Member
Jul 9, 2019
1,217
2,000
Sifa la wajita likoje kabla cjakwenda kuoa mjita mnk nampenda happy mjita wa hap dsm
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,597
2,000
Amshukuru sana JK

Sasa asije kukosea kuingia mikataba hatari sana au ya hovyo hovyo ya wizara ya nishati, au kuandaa sera mbovu sana za wizara hiyo, sbb waliomuweka wana maslahi makubwa huko. Afuate sana ushauri wa Mh. Speaker Ndugai.
 

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
3,752
2,000
Mjita,Wajita ni Matatizo ndio wanaotusimbua Mkoa wa Mara! Uchawi wao,unafiki wao,uchoyo wao,majivuno wao,roho mbaya wao.tena wanafanana Wanaume&Wanawake.
Najua siyo vizuri kudhihaki kabila la MTU,lakini hilo kabila ni hovyo sana wachache sana wapo tofauti.
... mmoja au wawili waliokuvuruga wasikufanye uhukumu kabila lote!
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,197
2,000
Unajua mama huyu kalemani usingemtoa aisee yuko poa sana, kafanyaje kazi nzuri sana

Huyu waziri kaonyesha output kabisa yaani anafaa sana kwa maendeleo ya kazi kazi kazi sio mtu wa kucheka cheka ni mtu wa kazi


Kwa chamuriho tena umechelewa huyu alitakiwa awe nje chamuriho ni mkabila mnoo yaani ni miongoni mwa watu alojaza ndugu zake na kabila lake wizarani yaani ni mkabila balaa halafu ni mlinda legacy ya bwana yule mimi sipendi lile genge hadi kufa

Ila kwa kalemani sijafurahi aisee labda ukute naye alikua lile genge maana wale jamaa hapana kwa kweli.

Naomba mama usiishie hapo mtoa na mwigulu ukimaliza tumbua na ufukuze lile genge lote anzisha operesheni safisha safisha hadi hilo genge litolewe maana haiwezekani kuanzisha kikundi cha kikabila wakati nchi yetu haina ukabila

Kumtoa chamuriho umeupiga mwingi, ila kwa kalemani mama hapo nina mashaka sio poa
At the end wote ni CCM.

Utopolo
 

Dol

Member
Mar 24, 2021
58
150
Mjita,Wajita ni Matatizo ndio wanaotusimbua Mkoa wa Mara! Uchawi wao,unafiki wao,uchoyo wao,majivuno wao,roho mbaya wao.tena wanafanana Wanaume&Wanawake.
Najua siyo vizuri kudhihaki kabila la MTU,lakini hilo kabila ni hovyo sana wachache sana wapo tofauti.
Una hasira za ukabila ndugu, Tanzania kuna cultural diversity sana tu kwa hiyo yakupasa kuwa mvulimivu maana katika makibila yetu huwezi kukuta perfection
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
4,504
2,000
Unajua mama huyu kalemani usingemtoa aisee yuko poa sana, kafanyaje kazi nzuri sana

Huyu waziri kaonyesha output kabisa yaani anafaa sana kwa maendeleo ya kazi kazi kazi sio mtu wa kucheka cheka ni mtu wa kazi


Kwa chamuriho tena umechelewa huyu alitakiwa awe nje chamuriho ni mkabila mnoo yaani ni miongoni mwa watu alojaza ndugu zake na kabila lake wizarani yaani ni mkabila balaa halafu ni mlinda legacy ya bwana yule mimi sipendi lile genge hadi kufa

Ila kwa kalemani sijafurahi aisee labda ukute naye alikua lile genge maana wale jamaa hapana kwa kweli.

Naomba mama usiishie hapo mtoa na mwigulu ukimaliza tumbua na ufukuze lile genge lote anzisha operesheni safisha safisha hadi hilo genge litolewe maana haiwezekani kuanzisha kikundi cha kikabila wakati nchi yetu haina ukabila

Kumtoa chamuriho umeupiga mwingi, ila kwa kalemani mama hapo nina mashaka sio poa
Thread imeandikwa kitoto sana
 

BekaNurdin

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
2,241
2,000
Unajua mama huyu kalemani usingemtoa aisee yuko poa sana, kafanyaje kazi nzuri sana

Huyu waziri kaonyesha output kabisa yaani anafaa sana kwa maendeleo ya kazi kazi kazi sio mtu wa kucheka cheka ni mtu wa kazi


Kwa chamuriho tena umechelewa huyu alitakiwa awe nje chamuriho ni mkabila mnoo yaani ni miongoni mwa watu alojaza ndugu zake na kabila lake wizarani yaani ni mkabila balaa halafu ni mlinda legacy ya bwana yule mimi sipendi lile genge hadi kufa

Ila kwa kalemani sijafurahi aisee labda ukute naye alikua lile genge maana wale jamaa hapana kwa kweli.

Naomba mama usiishie hapo mtoa na mwigulu ukimaliza tumbua na ufukuze lile genge lote anzisha operesheni safisha safisha hadi hilo genge litolewe maana haiwezekani kuanzisha kikundi cha kikabila wakati nchi yetu haina ukabila

Kumtoa chamuriho umeupiga mwingi, ila kwa kalemani mama hapo nina mashaka sio poa
Regarding Dr. Chamuriho, tutajie watu wa kabila lake aliowajaza wizarani!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom