Utetezi wa Sabaya: Amwangushia zigo Hayati Magufuli na kudai Gavana Luoga na Makamu wa Rais Dkt. Mpango walifahamu

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
35,174
2,000
Magufuli kuwa kibaka wa kuvunja maduka ya watu na kupora fedha haimfanyi Mbowe nae awe mhalifu.Unahitaji PhD kujua logic ndogo kama hii?!
 

nashicha

Senior Member
May 29, 2021
113
250
Aliyekuwa Mkuu wa wilaya ya HAI ametufumbua macho kuwa wateule wa RAIS wanaweza kufanya walitakalo na kutoa visingizio kwa mamlaka za Uteuzi ili kukwepa mkono wa sheria ndio maana tunataka KATIBA mpya tuweze kuwawajibisha tuliowachagua
 

nguruka wa kig0ma

JF-Expert Member
Jan 16, 2020
2,613
2,000
Kitendo cha ole kengai sabaya kuwataja Magufuli na mpango ni mbinu za kijasusi ili kujitoa mikononi mwa sheria.

Hoja ya sabaya yakutengeneza,ameona hachomoki hivyo wanasayansi wake wa kisheria na timu yake same kite ten genera hili wakijua Magufuli ana kundi kubwa lililomkubali aliloliacha hapa dunia hivyo hawatakubali kuharibu legacy wanayoitetea.

Mpango yupo madarakani,haitawezekana kumfanya mshitakiwa kwa sheria mbovu na mahakama za ccm.

KWA HOJA HII WAKATI WOWOTE SABAYA OUT,KAMA ATAADHIBIWA ITAKUWA ADHABU ISIYOENDANA NA TUHUMA NZITO ALIZONAZO SASA

Sent from my TECNO CA7 using JamiiForums mobile app
 

Kifurukutu

JF-Expert Member
Aug 29, 2013
4,125
2,000
Kitendo cha ole kengai sabaya kuwataja Magufuli na mpango ni mbinu za kijasusi ili kujitoa mikononi mwa sheria.

Hoja ya sabaya yakutengeneza,ameona hachomoki hivyo wanasayansi wake wa kisheria na timu yake same kite ten genera hili wakijua Magufuli ana kundi kubwa lililomkubali aliloliacha hapa dunia hivyo hawatakubali kuharibu legacy wanayoitetea.

Mpango yupo madarakani,haitawezekana kumfanya mshitakiwa kwa sheria mbovu na mahakama za ccm.

KWA HOJA HII WAKATI WOWOTE SABAYA OUT,KAMA ATAADHIBIWA ITAKUWA ADHABU ISIYOENDANA NA TUHUMA NZITO ALIZONAZO SASA

Sent from my TECNO CA7 using JamiiForums mobile app
wewe ni hakimu au ndio ramli tu ilimradi
 

Nipo huru

JF-Expert Member
Jul 20, 2021
884
1,000
Ina maana siku hizi ukiwa na kesi ya jinai ukisema ulitumwa na Magufuli basi kesi yako inafutwa!
 

Slowly

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
5,892
2,000
Ni mwehu tu anayefikr Sabaya atafungwa....wale mashahidi uchwara waliomsagia kunguni wajiandae jamaa atawakamua mavi vilivyo....!!! Kwa mda mchache pia wale matajir wakubwa walioishadadia kesi karbia wote wamekufa, wakigusa tu hospital kinachofuata ni parapanda , huku mbowe akiwa rumande ....!!! Anyway ngoja nipige pepsi big hapa
 

nsibirwaha

Member
Jun 10, 2021
57
125
Sabaya hata akitoka leo hatakuwa na Jeuri,Ubabe na Dharau kama awali,ameshanyooshwa!!!na ni mjinga tu anayeweza kuamini kwamba Sabaya na timu yake HAWATAFUNGWA,hao iwe Jua au Mvua Jela inawahusu,mark my words
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,245
2,000
Sabaya hata akitoka leo hatakuwa na Jeuri,Ubabe na Dharau kama awali,ameshanyooshwa!!!na ni mjinga tu anayeweza kuamini kwamba Sabaya na timu yake HAWATAFUNGWA,hao iwe Jua au Mvua Jela inawahusu,mark my words
Bwana wako mbowe analiwa na papasi jera mida hii

USSR
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
5,423
2,000
Ni mwehu tu anayefikr Sabaya atafungwa....wale mashahidi uchwara waliomsagia kunguni wajiandae jamaa atawakamua mavi vilivyo....!!! Kwa mda mchache pia wale matajir wakubwa walioishadadia kesi karbia wote wamekufa, wakigusa tu hospital kinachofuata ni parapanda , huku mbowe akiwa rumande ....!!! Anyway ngoja nipige pepsi big hapa
Sabaya kufungwa atafungwa MARK THIS REPLY. kwa ngwe hii lazima atachezea mvua. Labda atakuja kuchomoka kwa RUFAA

Na hapa naongelea hii kesi pekee inayoendelea. Kaa ukijua kuna kesi nyingine ile kubwa zaidi bado haijaanza kusikilzwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom