Utendaji wa Magufuli uwe funzo kwa viongozi wa Africa

joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,998
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,998 2,000

Kitendo cha Magufuli kutubutu kuanzisha miradi mikubwa ya maendeleo bila kusubiri pesa za wafadhili, iwe ni funzo kwa viongozi wa Afrika wanaotegemea kukopa toka kwa wafadhili ili kutekeleza miradi midogo sana ukilinganisha na uchumi wa nchi husika.

Nilipata mshituko kusikia kwamba nchi kama Morocco yenye uchumi mkubwa, lakini ilijenga reli ya SGR yenye urefu wa 300km kwa gharama ya $2.6B kwa mkopo wenye riba kubwa na kuzidisha mzigo wa madeni kwa wananchi.

Hivi hii tabia ya kupenda kukopa hata pale ambapo sio lazima kukopa itaisha lini Africa?, tabia hii ndio inalolifanya bara la Africa kuwa tegemezi, omba omba na mzigo ktk uchumi wa dunia. Hongera Magufuli kwa kuonyesha njia. YES AFRICA WE CAN.
 
henry kilenga

henry kilenga

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
1,123
Points
2,000
henry kilenga

henry kilenga

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
1,123 2,000
Ufipa watapinga
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
3,244
Points
2,000
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
3,244 2,000

Kitendo cha Magufuli kutubutu kuanzisha miradi mikubwa ya maendeleo bila kusubiri pesa za wafadhili, iwe ni funzo kwa viongozi wa Afrika wanaotegemea kukopa toka kwa wafadhili ili kutekeleza miradi midogo sana ukilinganisha na uchumi wa nchi husika.

Nilipata mshituko kusikia kwamba nchi kama Morocco yenye uchumi mkubwa, lakini ilijenga reli ya SGR yenye urefu wa 300km kwa gharama ya $2.6B kwa mkopo wenye riba kubwa na kuzidisha mzigo wa madeni kwa wananchi.

Hivi hii tabia ya kupenda kukopa hata pale ambapo sio lazima kukopa itaisha lini Africa?, tabia hii ndio inalolifanya bara la Africa kuwa tegemezi, omba omba na mzigo ktk uchumi wa dunia. Hongera Magufuli kwa kuonyesha njia. YES AFRICA WE CAN.
Nikiangalia miradi inayo fanyika nime gundua ata hii reli angeamua ishe yote ndani ya miaka mitano kwa pesa za ndani ingewezekana.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
18,941
Points
2,000
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
18,941 2,000
cjyglzfw8aadnhs-jpg.1204300

Pongezi zangu ziende kwa Raisi Magufuli kwa jinsi alivyobugia mizizi iliyojaa matope bila hata ya kukunja Sura
Kongole mkuu inaonekana hilo tumbo lina kutu za kila aina
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,998
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,998 2,000
View attachment 1204300
Pongezi zangu ziende kwa Raisi Magufuli kwa jinsi alivyobugia mizizi iliyojaa matope bila hata ya kukunja Sura
Kongole mkuu inaonekana hilo tumbo lina kutu za kila aina
Kwanini jambo zuri kama hili usilifungulie Uzi wake ili watu wachangie?, hapa halihusiki, au hujiamini?
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
8,748
Points
2,000
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
8,748 2,000
View attachment 1204300
Pongezi zangu ziende kwa Raisi Magufuli kwa jinsi alivyobugia mizizi iliyojaa matope bila hata ya kukunja Sura
Kongole mkuu inaonekana hilo tumbo lina kutu za kila aina
Eti mizizi iliyojaa matope? thisdayes hebu tueleze kuhusu taste ya kikombe, najua ulifika kwa babu.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
18,941
Points
2,000
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
18,941 2,000
Eti mizizi iliyojaa matope? thisdayes hebu tueleze kuhusu taste ya kikombe, najua ulifika kwa babu.
Mimi kama nina matatizo ya mental haelth namuona phsyaycriatic sio kwenda kinywa matope
 

Forum statistics

Threads 1,336,420
Members 512,614
Posts 32,538,869
Top