Utendaji kazi polisi unasababisha ajali ambazo zingeepukwa


UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
217
Likes
14
Points
35
UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2012
217 14 35
Wana JF,

Leo nilipata bahati ya kupita karibu na kituo cha polisi cha Chang'ombe, nikaona ni heri nipeleke gari langu pale kwa ajili ya kufanyiwa ukaguzi na ikithibitika liko vizuri basi nipewe stika ya nenda kwa usalama barabarani. Baada ya kufika nilijitambulisha na kuomba gari langu lifanyiwe ukaguzi, cha kushangaza ni kwamba badala ya kwenda kufanya ukaguzi kutambua "road worthiness" ya gari, askari aliyekuwepo pale akaomba kupatiwa nakala ya kadi ya gari akaanza kuandika na baada kunikabidhi stika. Nikamuuliza, ndugu yangu siku hizi utaratibu umebadilika? Akabaki anashangaa. Nikaendelea kumuomba anifahamisha kwa sababu nilikuwa nje ya TZ miaka miwili sasa na kama utaratibu ni kuandika tu au kukagua gari kwanza. Nilichokigundua ni kwamba pamoja na kukabidhiwa majukumu yake, askari yule hajui sheria inamtaka atekeleze na afanye nini. Tuna safari ndefu kuzuia ajali ambazo zingeweza kuepukwa bila ulazima
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Likes
8
Points
35
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 8 35
Askari weng ni form four zero sasa unategemea atakagua nini hapo zaidi ya kujichanganya tu mwenyewe..ndo maana ulipomuuliza kuhusu huo utaratibu ametoa macho kama kabanwa mbavu..!!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,968
Likes
7,606
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,968 7,606 280
Safari bado ni ndefu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,596
Likes
3,184
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,596 3,184 280
alisahau kukuomba rushwa...???
 

Forum statistics

Threads 1,214,267
Members 462,617
Posts 28,507,179