Utawala wa Israel wateketeza mashamba ya mizaituni na mabwawa ya maji Ukingo wa Magharibi

kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,384
Points
2,000
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,384 2,000
Utawala wa Israel wateketeza mashamba ya mizaituni na mabwawa ya maji Ukingo wa Magharibi

Katika mwendelezo wa jinai na ukatili wake, utawala wa Israel umeteketeza zaidi ya miti 550 ya mizaituni yenye matunda na mabwawa kadhaa ya kuhifadhia maji katika mkoa wa Tubas, kaskazini mwa Ukingo wa Magharibi wa Mto Jordan.

Mu’tazz Basharat, afisa anayeshughulikia faili la makazi katika mkoa huo amesema kuwa, askari wa utawala katili wa Kizayuni wametekeleza jinai hiyo majira ya saa 12 asubuhi ya leo.

Amezidi kufafanua kwamba eneo hilo lenye mashamba bado kesi yake iko katika mahakama za Israel ambapo imepangwa kutajwa tarehe 25 ya mwezi huu wa Juni.

Basharat amesema kwamba askari wa utawala wa Kizayuni bado wanaendeleza unyama wao wa kuharibu mashamba ambapo katika tukio la leo wamekata kikamilifu miti ya mizaituni zaidi ya 550 yenye umri wa miaka mitano sambamba na kufunga mabwawa ya kuhifadhia maji katika eneo hilo.

Afisa huyo anayeshughulikia faili la makazi katika mkoa wa Tubas, kaskazini mwa Ukingo wa Magharibi wa Mto Jordan amesema kuwa ardhi hizo ni mali ya raia wa Palestina wanaoishi katika mji wa Tammun wa mkoa huo.

Hii si mara ya kwanza kwa utawala haramu wa Kizayuni kuteketeza mashamba ya mimea tofauti ya Wapalestina, jinai ambazo zinafanywa na utawala huo pandikizi kwa lengo la kuwashinikiza Wapalestina hao kusalimu amri mbele ya utawala huo khabithi wa Israel.

PALESTINA
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,411
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,411 2,000
Duh!
Hawa jamaa hawa aaaahggggghhh
 
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
718
Points
1,000
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
718 1,000
Taifa teule la Mungu, linatekeleza amri za shetani
 
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
535
Points
1,000
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
535 1,000
Hiyo kawaida tu hata Samson aliteketeza mashamba ya Wafilisti baada kuona wana jeuri na kiburi
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,448
Points
2,000
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,448 2,000
Hawa wazungu waliondoka bure ulaya na kwenda kung'ang'ania jangwa,baada ya miaka mia sijui wataishi wapi
 

Forum statistics

Threads 1,307,076
Members 502,332
Posts 31,600,955
Top