Utawala wa Awamu ya Tano hauna time na utu na mwanadamu?

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,162
Likes
23,517
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,162 23,517 280
1. Utawala huu wa awamu ya 5 ndio utawala unaovunja haki za watu kwa kiwango kikubwa sana ambacho hakijawahi kuonekana nchini, ndani ya muda wake mfupi wa miaka miwili ya utawala huu, magazeti zaidi ya matatu yameshafungiwa sasa, magazeti yote hayo yalionekana kuwa mwiba kwa Serikali kwa kuhoji na kuandika mambo mbalimbali juu ya hali ya Nchi yetu. Si hilo tu, bado kuna zuio lisilo la kikatiba la Rais juu ya mikutano ya hadhara, huku mamia ya watu wakiwa wameshtakiwa, na wengine kuhukumiwa vifungo na faini, kwa kutumia sheria mbaya ya mitandao ya mitandao ya kijamii, kwa sababu tu ya kutoa maoni yao ambayo yako kinyume na Serikali. Yote haya ni rekodi mpya ya uvunjivu wa haki za wananchi nchini mnayopaswa kuikataa.

2. Ni ndani ya kipindi hiki cha Serikali ya awamu ya 5, ndipo utu umekosekana kabisa nchini, wananchi wanavunjiwa nyumba zao walizozijenga kwa jasho lao bila hata kulipwa fidia, huku hata mahakama zetu pamoja na Katiba ya nchi kutokuheshimiwa kwa Serikali kuvunja hata nyumba ambazo mahakama imeweka zuio, nyie Wanakijichi ni mashuhuda wa hili, ndugu zenu wa Kimara wamedhalilishwa kwa kuvunjiwa nyumba zao bila fidia na kurudishwa kwenye umasikini. Hali hiyo si Dar tu hapa, wananchi wanavunjiwa nyumba zao bila fidia mikoa mbalimbali nchini, hivi karibuni ni Tabora. Mnao wajibu wa kuwafuta machozi hawa, kwa kuhakikisha mnakikataa chama tawala.

3. Ni kipindi hiki pia ndio tumeshuhudia watu wanaouwawa hovyo hovyo hovyo tu, nanyi ni mashahidi hapa Dar, kila siku inaokototwa miili tu ya watu kule ufukweni Coco Beach, wakiwa wameuawa. Serikali haijawahi kusema chochote juu ya miili hiyo inayookotwa, tuna serikali isiyojali uhai wa watu wake. Si hilo tu, mbunge mwenzangu Tundu Lissu amepigwa risasi zaidi ya 30 zaidi ya mwezi mmoja sasa, mmesikia mtu yoyote amekamatwa kwa tukio hilo? Na msidhani wanaoathirika ni watu wa Upinzani tu, la hasha, Mwenyekiti Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo Ambaye ni CCM, amepotea tangu mwezi julai, mama mpaka leo hajapatikana. Kuinyima kura CCM ni kuonyesha uhai wa hawa watu una maana kwenu, ni kuonyesha mnajali.

4. Serikali hii imekataa kuwapa haki yenu ya kuwa na mchakato mpya wa Katiba Mpya, mchakato utakaoanzia kwenye maoni ya Tume ya Jaji Warioba, maoni yenu wananchi. Rais anasema kwa kiburi kuwa hakuwaahidi Katiba, na wapambe wake wanazunguka huku na huku kupinga uwepo wa mchakato wa Katiba mpya. Kukikataa chama tawala kwenye uchaguzi huu ni kukiambia kuwa mamlaka ya uongozi ni yenu nyie wananchi, na kwamba mnataka mchakato wenu wa Katiba uendelee.
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,852
Likes
469
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,852 469 180
1. Utawala huu wa awamu ya 5 ndio utawala unaovunja haki za watu kwa kiwango kikubwa sana ambacho hakijawahi kuonekana nchini, ndani ya muda wake mfupi wa miaka miwili ya utawala huu, magazeti zaidi ya matatu yameshafungiwa sasa, magazeti yote hayo yalionekana kuwa mwiba kwa Serikali kwa kuhoji na kuandika mambo mbalimbali juu ya hali ya Nchi yetu. Si hilo tu, bado kuna zuio lisilo la kikatiba la Rais juu ya mikutano ya hadhara, huku mamia ya watu wakiwa wameshtakiwa, na wengine kuhukumiwa vifungo na faini, kwa kutumia sheria mbaya ya mitandao ya mitandao ya kijamii, kwa sababu tu ya kutoa maoni yao ambayo yako kinyume na Serikali. Yote haya ni rekodi mpya ya uvunjivu wa haki za wananchi nchini mnayopaswa kuikataa.

2. Ni ndani ya kipindi hiki cha Serikali ya awamu ya 5, ndipo utu umekosekana kabisa nchini, wananchi wanavunjiwa nyumba zao walizozijenga kwa jasho lao bila hata kulipwa fidia, huku hata mahakama zetu pamoja na Katiba ya nchi kutokuheshimiwa kwa Serikali kuvunja hata nyumba ambazo mahakama imeweka zuio, nyie Wanakijichi ni mashuhuda wa hili, ndugu zenu wa Kimara wamedhalilishwa kwa kuvunjiwa nyumba zao bila fidia na kurudishwa kwenye umasikini. Hali hiyo si Dar tu hapa, wananchi wanavunjiwa nyumba zao bila fidia mikoa mbalimbali nchini, hivi karibuni ni Tabora. Mnao wajibu wa kuwafuta machozi hawa, kwa kuhakikisha mnakikataa chama tawala.

3. Ni kipindi hiki pia ndio tumeshuhudia watu wanaouwawa hovyo hovyo hovyo tu, nanyi ni mashahidi hapa Dar, kila siku inaokototwa miili tu ya watu kule ufukweni Coco Beach, wakiwa wameuawa. Serikali haijawahi kusema chochote juu ya miili hiyo inayookotwa, tuna serikali isiyojali uhai wa watu wake. Si hilo tu, mbunge mwenzangu Tundu Lissu amepigwa risasi zaidi ya 30 zaidi ya mwezi mmoja sasa, mmesikia mtu yoyote amekamatwa kwa tukio hilo? Na msidhani wanaoathirika ni watu wa Upinzani tu, la hasha, Mwenyekiti Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo Ambaye ni CCM, amepotea tangu mwezi julai, mama mpaka leo hajapatikana. Kuinyima kura CCM ni kuonyesha uhai wa hawa watu una maana kwenu, ni kuonyesha mnajali.

4. Serikali hii imekataa kuwapa haki yenu ya kuwa na mchakato mpya wa Katiba Mpya, mchakato utakaoanzia kwenye maoni ya Tume ya Jaji Warioba, maoni yenu wananchi. Rais anasema kwa kiburi kuwa hakuwaahidi Katiba, na wapambe wake wanazunguka huku na huku kupinga uwepo wa mchakato wa Katiba mpya. Kukikataa chama tawala kwenye uchaguzi huu ni kukiambia kuwa mamlaka ya uongozi ni yenu nyie wananchi, na kwamba mnataka mchakato wenu wa Katiba uendelee.
Ktk kuumba ulimwengu Mungu aliumba mwanadamu kwa sura na mfano wake, wengine walimsaliti na kuwa binadamu wabaya, ndyo mashetani pamoja na kufanana kwa sura ila ni MASHETANI, mashetani wana himaya ya utawala, na wanataka kutawala hata wale walio wema kwa mabavu na udikteta, ukilegeza moyo kwa muumba wako shetani anakudaka na kuwa mtumwa wake, ndyo tz tunavyotawaliwa, ndvyo wenye kumsaliti mungu wanavyotawala wengine na kutaka wafanane nao, bashite keshavutwa na shetani mkuu na sasa ndo msaidizi wake mkuu, mungu uturehemu
 
kyula

kyula

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
703
Likes
452
Points
80
kyula

kyula

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
703 452 80
Ktk kuumba ulimwengu Mungu aliumba mwanadamu kwa sura na mfano wake, wengine walimsaliti na kuwa binadamu wabaya, ndyo mashetani pamoja na kufanana kwa sura ila ni MASHETANI, mashetani wana himaya ya utawala, na wanataka kutawala hata wale walio wema kwa mabavu na udikteta, ukilegeza moyo kwa muumba wako shetani anakudaka na kuwa mtumwa wake, ndyo tz tunavyotawaliwa, ndvyo wenye kumsaliti mungu wanavyotawala wengine na kutaka wafanane nao, bashite keshavutwa na shetani mkuu na sasa ndo msaidizi wake mkuu, mungu uturehemu
Umenitoa machozi mkuu
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,778
Likes
25,188
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,778 25,188 280
Hatari tupu
 
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,299
Likes
1,443
Points
280
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,299 1,443 280
1. Utawala huu wa awamu ya 5 ndio utawala unaovunja haki za watu kwa kiwango kikubwa sana ambacho hakijawahi kuonekana nchini, ndani ya muda wake mfupi wa miaka miwili ya utawala huu, magazeti zaidi ya matatu yameshafungiwa sasa, magazeti yote hayo yalionekana kuwa mwiba kwa Serikali kwa kuhoji na kuandika mambo mbalimbali juu ya hali ya Nchi yetu. Si hilo tu, bado kuna zuio lisilo la kikatiba la Rais juu ya mikutano ya hadhara, huku mamia ya watu wakiwa wameshtakiwa, na wengine kuhukumiwa vifungo na faini, kwa kutumia sheria mbaya ya mitandao ya mitandao ya kijamii, kwa sababu tu ya kutoa maoni yao ambayo yako kinyume na Serikali. Yote haya ni rekodi mpya ya uvunjivu wa haki za wananchi nchini mnayopaswa kuikataa.

2. Ni ndani ya kipindi hiki cha Serikali ya awamu ya 5, ndipo utu umekosekana kabisa nchini, wananchi wanavunjiwa nyumba zao walizozijenga kwa jasho lao bila hata kulipwa fidia, huku hata mahakama zetu pamoja na Katiba ya nchi kutokuheshimiwa kwa Serikali kuvunja hata nyumba ambazo mahakama imeweka zuio, nyie Wanakijichi ni mashuhuda wa hili, ndugu zenu wa Kimara wamedhalilishwa kwa kuvunjiwa nyumba zao bila fidia na kurudishwa kwenye umasikini. Hali hiyo si Dar tu hapa, wananchi wanavunjiwa nyumba zao bila fidia mikoa mbalimbali nchini, hivi karibuni ni Tabora. Mnao wajibu wa kuwafuta machozi hawa, kwa kuhakikisha mnakikataa chama tawala.

3. Ni kipindi hiki pia ndio tumeshuhudia watu wanaouwawa hovyo hovyo hovyo tu, nanyi ni mashahidi hapa Dar, kila siku inaokototwa miili tu ya watu kule ufukweni Coco Beach, wakiwa wameuawa. Serikali haijawahi kusema chochote juu ya miili hiyo inayookotwa, tuna serikali isiyojali uhai wa watu wake. Si hilo tu, mbunge mwenzangu Tundu Lissu amepigwa risasi zaidi ya 30 zaidi ya mwezi mmoja sasa, mmesikia mtu yoyote amekamatwa kwa tukio hilo? Na msidhani wanaoathirika ni watu wa Upinzani tu, la hasha, Mwenyekiti Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo Ambaye ni CCM, amepotea tangu mwezi julai, mama mpaka leo hajapatikana. Kuinyima kura CCM ni kuonyesha uhai wa hawa watu una maana kwenu, ni kuonyesha mnajali.

4. Serikali hii imekataa kuwapa haki yenu ya kuwa na mchakato mpya wa Katiba Mpya, mchakato utakaoanzia kwenye maoni ya Tume ya Jaji Warioba, maoni yenu wananchi. Rais anasema kwa kiburi kuwa hakuwaahidi Katiba, na wapambe wake wanazunguka huku na huku kupinga uwepo wa mchakato wa Katiba mpya. Kukikataa chama tawala kwenye uchaguzi huu ni kukiambia kuwa mamlaka ya uongozi ni yenu nyie wananchi, na kwamba mnataka mchakato wenu wa Katiba uendelee.
Ni serikali hii iliotoa amri mifugo ya nchi jirani ikiingia taifisha na kweli ikataifisha ngombe wa kenya 1,362 na kenya nao kwa hasira wamitaifisha ngombe 4,000 za Tanzania .na yote hii ni kukiuka makubaliano ya ujirani mwema yaliokuapo muda wote wa awamu zote 4
 
B

bababikko

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,646
Likes
1,984
Points
280
Age
59
B

bababikko

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,646 1,984 280
Ni serikali hii iliotoa amri mifugo ya nchi jirani ikiingia taifisha na kweli ikataifisha ngombe wa kenya 1,362 na kenya nao kwa hasira wamitaifisha ngombe 4,000 za Tanzania .na yote hii ni kukiuka makubaliano ya ujirani mwema yaliokuapo muda wote wa awamu zote 4
safi sana jamaa alivyo na roho mbaya kweli tunaangukia pua labda atajifunza kitu
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,852
Likes
469
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,852 469 180
Umenitoa machozi mkuu
Pole ndg yangu ila ndo ukweli ulivyo, maana hakuna mwenye ruksa ya kutoa roho za watu wa mungu zaidi ya shetani
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,440
Likes
5,523
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,440 5,523 280
Pole sana ndugu yangu. Wenye sura za kibinadamu siyo wote nchi hii.
 
L

laptop90

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
593
Likes
617
Points
180
L

laptop90

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
593 617 180
Ktk kuumba ulimwengu Mungu aliumba mwanadamu kwa sura na mfano wake, wengine walimsaliti na kuwa binadamu wabaya, ndyo mashetani pamoja na kufanana kwa sura ila ni MASHETANI, mashetani wana himaya ya utawala, na wanataka kutawala hata wale walio wema kwa mabavu na udikteta, ukilegeza moyo kwa muumba wako shetani anakudaka na kuwa mtumwa wake, ndyo tz tunavyotawaliwa, ndvyo wenye kumsaliti mungu wanavyotawala wengine na kutaka wafanane nao, bashite keshavutwa na shetani mkuu na sasa ndo msaidizi wake mkuu, mungu uturehemu
Ni utawala uliokosa baraka za mungu ktk kutawala, ni utawala kama wa kaisari, ni utawala utakaoangamiza watu wake kwa kuwafanya waishi kama mashetani kwa kuwa nao ni mashetani, utawala usioleta furaha kwa watu wake hata katika familia zao kumejaa huzuni iliyo kuu. MUNGU TUOKOE NA MADHILA HII, EE BWANA W MAJESHI
 
kyula

kyula

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
703
Likes
452
Points
80
kyula

kyula

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
703 452 80
Ni utawala uliokosa baraka za mungu ktk kutawala, ni utawala kama wa kaisari, ni utawala utakaoangamiza watu wake kwa kuwafanya waishi kama mashetani kwa kuwa nao ni mashetani, utawala usioleta furaha kwa watu wake hata katika familia zao kumejaa huzuni iliyo kuu. MUNGU TUOKOE NA MADHILA HII, EE BWANA W MAJESHI
Mungu akubariki sana mtu wa Mungu aliyehai
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,018