utata wa muungano Dr Slaa apendekeza serikali 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utata wa muungano Dr Slaa apendekeza serikali 3

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHIBUU, Mar 22, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,188
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Atamka serikali 3 ndio suluhiso.
    Katiba ya tanganyika ndio itakidhi maslahi ya watanganyika.
    Na zanzibar watapata maslahi yao.
    Serikali ya muungano itaikisoa hizi mbili katika uwajibikaji wake.
    Ataka wananchi wamuunge mkono....
    Apendekeza watanganyika kudai utaifa wao..
     
  2. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 899
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mbona sielewi?.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Amekwambia mkiwa chumbani au?
    LOW!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    nimejitahidi kuelewa lakini nikifika hapo kwenye bold!?
     
  5. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 2,112
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ukweli ni kwamba kuwe na serikali moja tu. Kila mtu awe huru kuchagua kutoka upande wowote.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,701
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    mbona hamna jipya hapo mambo haya mbona ya ktambo sana,yy ndio aunge mköno waliomtangulia
     
  7. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    vyovyote iwe... ila CCM iondoke
     
  8. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,072
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe unaonekana hata usiku ukiwa kitandani huwa unaiota CCM!!!!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Kama katibu anavyokutumbua saa hizi!

    Jig jig, me wa mwana kwerekwe.
    Raaaa
     
  10. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama una moyo wa Muungano basi subiri ile moja itakayojumuisha Kenya, Uganda< Rwanda, Burundi na Tanganyika.
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Unajuwa unanikumbusha jirani wangun aliekiitwa Bi ma nye xx. Naona unaipenda shughuli.
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,317
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    True, Mdebwedo wapate yao, sisi yetu, na moja ya waasisi wa muungano, just ceremonial gov
     
  13. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    We huwa unawaza nini?? Mi mwennzio naifikiria Tanzania yangu baada ya octoba 31-2015
     
  14. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Sijui hata kwa nini BABA yangu na MAMA yangu walikutania hapa Tanzania... bora hata wangekutana Tripol ningejua moja.
     
  15. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Badala ya kuzungumza kijiweni peleka hoja Bungeni kwa kutumia wabunge wako wa Chadema. Sio kulalama chooni
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,668
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Wewe yanakuhusu nini? endelea kukaa kwenu huko umangani Doha ulikoamua kuamishia makao. Ya kwetu huku utachie sisi! Hayakuhusu kabisa.
     
  17. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lazima Dr Slaa aelezwe ukweli. Bungeni amekaa zaidi ya vipindi 2 kwanini asipeleke hoja hiyo au ndio ameliona sasa.

    Aache unafiki
    .

    Karibu Gahwa na haluwa basiiiiiiii
     
  18. A

    ALI KIBERENGO Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dk slaa usijichanganye hakuna muungano wa seriklali 3 hapa kinachokuja na hakitobadilika tena karibuni ni kuvunjika kwa muungano huu ambao haukuweko kisheria, kila mtu atakuwa na nchi yake huo ndio msimamo wa wazanzibari, tunachukuwa nchi yetu tuendeshe kwa muruwa na nyi wagaga gigi koko tunakuwachilieni tanganyika yenu mumalizane kwa udini wenu, ukatoliki ulokithiri na ukabila uliokujaeni na uhasidi uliokuzongeni twashukuru bahari kututenganisha na nyie ham,totufisidi tena kwani tushajiandaa
     
  19. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,876
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Wakati Baba wa Taifa Mwl Julius Nyerere (RIP) anazima hoja ya G55 kuhusu Serikali TATU alisema hivi ninaomba kunukuu "Sera ya CCM ni serikali MBILI kuelekea serikali MOJA"

    Wanzazibari mumeliwa chini ya CCM Zanzibar itakuwa mkoa na Rais wake atakuwa RC kama Hajart Mariam (RC for Coast region) pale watakapounda serikali MOJA.
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Ma...na wewe si uko chooni lipi la ajabu?
     
Loading...