Utata:Nisaidieni inawezekana ma-DC walikuwa wanajua kuhusu uteuzi tangu March! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata:Nisaidieni inawezekana ma-DC walikuwa wanajua kuhusu uteuzi tangu March!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by matongo manawa, May 9, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimetatizika na kauli ya mtoto wa mkulima wakati anazungumzia uteuzi wa Ma DC pale aliposema kuwa ameshangazwa na uamuzi wa bw Kimolo kuresign wkt alikuwa anajua fika kuwa hatakuwa miongoni mwa wateule.
    Je nikweli?kama ni kweli kulikoni wakawaacha ma DC hao ktk nyadhifa hizo huku wakiwa wameshateua wengine?
    Pia km ni kweli nini tija ya kuwaacha kwenye nyadhifa viongozi hao ilihali mamlaka za uteuzi zimewaona kuwa
    pengine utumishi wao hauna tija?
    Je mamlaka za uteuzi akiwemo Pinda hazioni kuwa utaratibu huu wa uteuzi unavunja moyo wa kufanya kazi?yaani pale mhusika anapojijua kuwa hatakuwa tena DC anaweza hata kuihujumu serikali?

    Nisaidieni.
     
  2. a

    ajabu Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naona wazee wa tupo kwenye mchakato hawajajipanga vyema,pole mtoto wa mkulima
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mahakamani judge anaangalia evidence tu. DC ameandika barua ya kujizulu, orodha mpya imetoka siku chache baada ya yeye kujiuzulu. Sasa kama mtoto wa mkulima na Kandoro wanasema alijua kuwa hayuko kwenye orodha mpya ya Ma-DC basi nao watoe ushahidi (physical evidence) kwamba kweli walimjulisha kuwa hatokuwepo.
     
  4. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,198
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kama kweli kasema hivyo kuna tatizo
     
  5. b

    bob68 Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alishajua hayupo maana ni mfuasi EL kutokana na makundi ya magamba mpango ni kutokomeza huo mtandao wa EL
     
  6. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    We umeshaambiwa walishajulishwa toka March kwamba uteuzi ujao hawatakuwepo sasa unatatizika nini?mbona wengine wote walishajua, huyo kimolo ni nani asijue?
    Na kwa taarifa tu ni kwamba mkataba wake ulianza 2006 na ulitakiwa uishe 2010, ameongezewa muda bado analalamika.
     
  7. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we ARV acha utani kwenye ishu nyeti kama hii, ukipewa mkataba ukiisha unatakiwa upewe mkataba mpya kimaandishi na sio kuongezewa muda ki blabla, unataka kutueleza kwamba mkataba wao ulipoisha 2010 waliongezewa muda kivipi? na hawa walioteuliwa tena mkataba wao unaanzia 2010 au? Kwenye hii ishu ya ma DC serikali iliteleza tokea 2010 ilitakiwa immediately baada ya Serikali kuingia madarakani ma dc wangeteuliwa upya or kupewa mikataba mipya ya kazi kama ilivyokuwa kwa mawaziri the same to rc's. Inatakiwa ieleweke kuwa hawa ni viongozi wa kisiasa ambao ukomo wao unakoma na rais anapokoma kuwa rais so baada ya uchaguzi tu rais mteule angetakiwa awateue upya.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ma-DC wote hawana tija kwa taifa.
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na mimi nimejua rais hata ongezewa mkataba 2015
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,534
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Pinda Kuuambia Uma kuwa DC wa Mbeya alikuwa na Taarifa kuwa ataondolewa basi Pinda Amevunja Moja wapo ya Viapo vya kutunza Siri za Serikali...
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    DC Kimolo anaonekana mshindi, kwa kuwawahi hao wanaomsema vibaya. Ingekuwa si mwajibikaji si wangeshamtimua kitambo? Pinda na wenzake wakubali kwamba Kimolo was clever than 'em, NUKTA.
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kauli yeyote atakayoitoa Pinda haiaminiki kutokana na kauli zake zenye utata huko nyuma; Kimolo DC aliyejiuzulu kutoka wilaya ya Mbozi ni mwelewa na msomi kuliko huyo Pinda na mpayukaji mwingine aitwae Kandoro!! Hata hivyo hiyo team ya maDC iliyotangazwa juzi ni mkusanyiko wa wanamagamba watakaolibeba jeneza la ccm 2015; huwezi kuwateuwa watu wachafu kama Norman Sigalla kuwa DC wa sehemu nyeti kama Mbeya na ukategemea ushindi!!
     
  13. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Waachen wafu wazike wafu wao
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi haujui Pinda ni bingwa wa kusema uongo kuliko chochote hapa duniani
     
  15. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    DUDUWASHA NAOMBA NIKUJUZE MTOTO WA MKULIMA HANA TOFAUTI NA AKILI YA HUYO MTOTO HAPO JUU ANAEKOJOA AKIJUA BAADA YA MUDA MCHANGA UTAKAUKA ..AMEJIONYESHA WALIVYO MAKENGE ALAFU WANAPIGA KELELE NANI ANAVUJISHA SIRI ZA SERIKALINI KUMBE NI YAO BINAFSI YANAWATEUA WATU ALAFU YANAWATANGAZIA KWAMBA YULE AYUPO YULE AYUPO SHAME ON THEM
     
Loading...