Utata mtupu!


Kibunago

Kibunago

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2008
Messages
288
Likes
8
Points
0
Kibunago

Kibunago

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2008
288 8 0
Hivi kweli ni hekima na picha gani wananchi wanayoipata ukisikia kuwa eti Serikali yamkataa Jaji Mkuu katika kesi ya samaki.

Tunaelewa kuwa kama Hakimu / jaji ana maslahi katika kesi fulani anatakiwa kujiondoa mwenyewe lakini kufikia hatua ya yeye (Jaji Mkuu) kukataliwa na kutangazwa katika vyombo vya habari mimi naona kuna utata fulani na si picha nzuri.

I stand to be corrected!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
Hii ndiyo serikali ya sisiemu. Nyie samaki lieni machozi yenu yaende na maji
 
T

Tom

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2007
Messages
472
Likes
1
Points
0
T

Tom

JF-Expert Member
Joined May 14, 2007
472 1 0
Hivi kweli ni hekima na picha gani wananchi wanayoipata ukisikia kuwa eti Serikali yamkataa Jaji Mkuu katika kesi ya samaki.

Tunaelewa kuwa kama Hakimu / jaji ana maslahi katika kesi fulani anatakiwa kujiondoa mwenyewe lakini kufikia hatua ya yeye (Jaji Mkuu) kukataliwa na kutangazwa katika vyombo vya habari mimi naona kuna utata fulani na si picha nzuri.

I stand to be corrected!
Utata ni kwa CCM na KATIBA YA NCHI. Kwani jaji mkuu anateuliwa na nani.
 
Monsignor

Monsignor

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
523
Likes
2
Points
0
Monsignor

Monsignor

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
523 2 0
Hivi kweli ni hekima na picha gani wananchi wanayoipata ukisikia kuwa eti Serikali yamkataa Jaji Mkuu katika kesi ya samaki.

Tunaelewa kuwa kama Hakimu / jaji ana maslahi katika kesi fulani anatakiwa kujiondoa mwenyewe lakini kufikia hatua ya yeye (Jaji Mkuu) kukataliwa na kutangazwa katika vyombo vya habari mimi naona kuna utata fulani na si picha nzuri.

I stand to be corrected!
Kibs.
mara mojamoja acha kufikiria kisisiemu sisiemu. hapo hakuna utata wowote kwanza Jaji mkuu ni nje ya mhimili ulioomba ajitoe. Pili ni kawaida upande mmoja usipokuwa na imani na refa huomba ajiondoe mradi kuwe na sabau zenye nguvu kisheria.
Mifano ipo ambapo serikali ilishawahi kufanya hivyo ambapo iliomba Jaji Mwalusanya ajitoe katika kesi ya mgombea binafsi kwa madai kuwa alikuwa muumini wa haki za binadamu hivyo asingeweza kutenda haki.
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Hivi kweli ni hekima na picha gani wananchi wanayoipata ukisikia kuwa eti Serikali yamkataa Jaji Mkuu katika kesi ya samaki.

Tunaelewa kuwa kama Hakimu / jaji ana maslahi katika kesi fulani anatakiwa kujiondoa mwenyewe lakini kufikia hatua ya yeye (Jaji Mkuu) kukataliwa na kutangazwa katika vyombo vya habari mimi naona kuna utata fulani na si picha nzuri.

I stand to be corrected!
Duh nilifkiri Kibunango kabadili avatar!
Kumbe Kibunago :lol:
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Hivi kweli ni hekima na picha gani wananchi wanayoipata ukisikia kuwa eti Serikali yamkataa Jaji Mkuu katika kesi ya samaki.

Tunaelewa kuwa kama Hakimu / jaji ana maslahi katika kesi fulani anatakiwa kujiondoa mwenyewe lakini kufikia hatua ya yeye (Jaji Mkuu) kukataliwa na kutangazwa katika vyombo vya habari mimi naona kuna utata fulani na si picha nzuri.

I stand to be corrected!
Mbona hukuweka sababu za serikali kumkataa JM, Labda naye anamasilahi pale! Lete kwanza sababu walizotoa ndipo tuchangie tukiwa tunajua kilichojili!

 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,621
Likes
1,044
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,621 1,044 280
Jaji Mkuu agoma kujitoa kesi ya samaki 'wa Magufuli' Send to a friend Thursday, 16 December 2010 20:39

JAJI Mkuu wa Tanzaia, Agustino Ramadhan, amepuuza maombi ya Serikali ya kumtaka ajiondoe katika jopo la majaji wanaosikiliza maombi ya dhamana ya washtakiwa katika kesi ya uvuvi haramu, katika Ukanda wa Bahari Kuu wa Tanzania

Sorce: Mwananchi


Usaniii mtupuu, don't disturb! ze comedy bado inaendelea
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Hivi kweli ni hekima na picha gani wananchi wanayoipata ukisikia kuwa eti Serikali yamkataa Jaji Mkuu katika kesi ya samaki.

Tunaelewa kuwa kama Hakimu / jaji ana maslahi katika kesi fulani anatakiwa kujiondoa mwenyewe lakini kufikia hatua ya yeye (Jaji Mkuu) kukataliwa na kutangazwa katika vyombo vya habari mimi naona kuna utata fulani na si picha nzuri.

I stand to be corrected!
Samaki?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
hii mijizi ya ccm ovyo kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,236,715
Members 475,218
Posts 29,267,152