Utata katika matokeo ya Urais na Ubunge... NEC vipi?


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Katika Jimbo la Monduli

Edward Lowassa CCM 3236
Molel Aman Chadema 2358


Lakini Uchaguzi wa Rais

Kikwete CCm 27198
Wilbroad Slaa 5446

Wapi Kikwete kapata kura zaidi ya lowassa ina maana walichagua rais kuliko mbunge?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,397
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,397 280
Katika Jimbo la Monduli

Edward Lowassa CCM 3236
Molel Aman Chadema 2358


Lakini Uchaguzi wa Rais

Kikwete CCm 27198
Wilbroad Slaa 5446

Wapi Kikwete kapata kura zaidi ya lowassa ina maana walichagua rais kuliko mbunge?
unajua nini? tukichapana kidogo ndo tutaheshimiana tanzania.....sasa hapo uchakachuaji live kabisa
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Chakachua
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,958
Likes
178
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,958 178 160
duh hio hatari sana ndio maana chadema wanatakiwa watumie matokeo ya awali kutoka kwa mawakala wao.
 
abura90

abura90

Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
3
abura90

abura90

Member
Joined Oct 6, 2010
8 0 3
Kweli kabisa sometimes Amani bila ncha ya Upanga inakuwa ngumu Tanzania ni wanafki sana Amani my A>>, can u imagine sehemu ambayo Lowasa ni Mungu mtu eti watu wasishiriki katika kura za ubunge kisha wakapige za Uraisi wakati hata raisi hawampendi sababu ya kumnyima Morani wao uwaziri mkuu , inaingia hiyo akilini
 
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
707
Likes
149
Points
60
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined Oct 14, 2010
707 149 60
Kuna watu wanafanya mabo utadhani Ubongo una Maji..
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Huu ndo use@@#nge wa tume wanataka tuchapane kwanza
 
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
216
Likes
33
Points
45
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
216 33 45
Hizi ndo hoja za kuambatishwa kwenye malalamiko tukiiomba mahakama kuiamuru tume kusitisha mara moja zoezi linaloendelea mapka kasoro zitolewe maelezo na maamuzi kisheria.
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Mwanzoni mwa mwezi wa kumi Taasisi ya Mtetezi ninayoiongoza ilimwandikia Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi kudai kuendesha zoezi la uchaguzi kwa haki. Tulituma kwa Tume na baadhi ya vyombo vya habari, lakini havikuiandika. Sasa ninaomba niwatumie muone yale tuliyoyasema mle jinsi yalivyodhirika kutokana na Tume kuvuruga uchaguzi huo. Kama kuna vyombo vya habari vinapenda kuitumia wana ruhusa ya kufanya hivyo
 

Attachments:

Pacemaker

Pacemaker

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
3
Pacemaker

Pacemaker

Member
Joined Oct 4, 2010
17 0 3
Katika Jimbo la Monduli

Edward Lowassa CCM 3236
Molel Aman Chadema 2358


Lakini Uchaguzi wa Rais

Kikwete CCm 27198
Wilbroad Slaa 5446

Wapi Kikwete kapata kura zaidi ya lowassa ina maana walichagua rais kuliko mbunge?
Sympathetic!!!!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
Slaa anasema kuwa kuna maeneo kama muheza kura zimebadilishwa wazi wazi aemtolea mfano wa same mashariki na hai/kasema muheza kuna kura zilizohakikiwa kituoni zilikuwa ni 300 lakini zilipofika ngazi ya wilaya zikawa 979.....
source:swahili voa
 
A

A Lady

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
103
Likes
0
Points
0
A

A Lady

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
103 0 0
Mwanzoni mwa mwezi wa kumi Taasisi ya Mtetezi ninayoiongoza ilimwandikia Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi kudai kuendesha zoezi la uchaguzi kwa haki. Tulituma kwa Tume na baadhi ya vyombo vya habari, lakini havikuiandika. Sasa ninaomba niwatumie muone yale tuliyoyasema mle jinsi yalivyodhirika kutokana na Tume kuvuruga uchaguzi huo. Kama kuna vyombo vya habari vinapenda kuitumia wana ruhusa ya kufanya hivyo
Nashukuru sana kwa Uzalendo! Mungu akubariki!
 
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
830
Likes
66
Points
45
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
830 66 45
Sasa iliyobaki yaanzishwe ya Kenya!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,370