Utasimama kwa yupi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utasimama kwa yupi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nchi Kavu, Dec 13, 2010.

  1. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,520
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    wa kwanza -kutoka kuria
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,511
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Natumia vyote kidogokidogo.
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,374
    Likes Received: 3,204
    Trophy Points: 280
    Kwa huyo mwenye tepu maana sina wasiwasi na nzakali yangu atavutiwa nayo tu na kujitoa kwenye picha kuwa demu halisi tuondoke zetu
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Dizaini hiyo ya choo kama funnel ile kupima maf'ta ya taa dukani kwa Mangi!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,219
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mi ningesimama kwa huyo mwenye miwani anayeshangaa kitu
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,819
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    wote ni mali thangu ninyi ni mbwembwe tu.
     
Loading...