Utaratibu wa mikopo vyuo vikuu kugombanisha familia za wasiojiweza


oba

oba

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
307
Likes
8
Points
35
oba

oba

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
307 8 35
Utaratibu uliotolewa na bodi ya mikopo mwaka huu umehisiwa kuleta mifarakano katika familia baada ya familia kadhaa kushangilia baada ya kuona watoto wao wamepata mfano 2,500,000 ambayo kwao inaonekana ni kubwa kwani hawajawahi kushika hata 1,000,000. Wazazi wanashangilia kuwa pesa hizo zitawasaidia na wao pia huku wakiwa hawafahamu gharama ya masomo chuoni na kuwa wanatakiwa waongezee pesa ili kuchangia gharama za masomo hayo.
Kwa sababu hiyo watoto watachukiwa na wazazi eti kwa kujipenda na kumaliza mamilioni ya pesa peke yao na watoto watawachukia wazazi kwa kushindwa kuwaongezea pesa zilizopungua kwenye gharama za masomo.
Nawasilisha!
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
Utaratibu uliotolewa na bodi ya mikopo mwaka huu umehisiwa kuleta mifarakano katika familia baada ya familia kadhaa kushangilia baada ya kuona watoto wao wamepata mfano 2,500,000 ambayo kwao inaonekana ni kubwa kwani hawajawahi kushika hata 1,000,000. Wazazi wanashangilia kuwa pesa hizo zitawasaidia na wao pia huku wakiwa hawafahamu gharama ya masomo chuoni na kuwa wanatakiwa waongezee pesa ili kuchangia gharama za masomo hayo.
Kwa sababu hiyo watoto watachukiwa na wazazi eti kwa kujipenda na kumaliza mamilioni ya pesa peke yao na watoto watawachukia wazazi kwa kushindwa kuwaongezea pesa zilizopungua kwenye gharama za masomo.
Nawasilisha!
Labda wazazi wako. Wazazi wengi wanaelewa madhumuni ya mikopo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,236
Members 475,029
Posts 29,250,891