Utaratibu wa kuwaondoa Watanzania South Sudan lini?

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
33,658
2,000
Kukiwa kuna dalili ya machafuko kushika kasi huko South Sudan huku waasi wakishikilia miji tofauti na dalili za wageni kushambuliwa Kenya imepoteza raia wawili wakati ndege ya Marekani imeshambuliwa. Je ni taratibu gani zinaafnaya kuondosha Watanzania walio huko? Kenya, Uganda na Rwanda wameondoa wao, Je Watanzania waliokwama huko wataondolewa lini? Memba na Pinda na Jk mwenyewe mna utaratibu gani? Naomba maelezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom