Utaratibu wa kuoa mjane wa Rais (first lady) au waziri mkuu.

IKIRIRI

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
2,708
2,000
Naomba ufafanuzi km rais amefariki,na imetokea nimedhamiria nataka kumuoa utaratibu ukoje.
Maana wengi wake wa viongozi wakuu wako single tu kwanini,nimejaribu Mara kazaa ila ulinzi mkali sana.
Mpaka kuonana nae procedure nyingi sana tena hawataki uongee nae kwa siri hii ni kwann ?
 

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Feb 5, 2018
6,639
2,000
Nenda kwenye ofsi zao uta wakuta waelezee shida yako wote ulio wataja wana ofsi zao
 

mbutamaseko

JF-Expert Member
Nov 20, 2018
452
1,000
Naomba ufafanuzi km rais amefariki,na imetokea nimedhamiria nataka kumuoa utaratibu ukoje.
Maana wengi wake wa viongozi wakuu wako single tu kwanini,nimejaribu Mara kazaa ila ulinzi mkali sana.
Mpaka kuonana nae procedure nyingi sana tena hawataki uongee nae kwa siri hii ni kwann ?
Kama Rais amefariki alafu unataka kumuoa utafanyaje? Aiseee naona mmeanza matusi mapya mapya.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
19,845
2,000
Sasa mkubwa first lady anakuwa tayari umri ushaenda hivyo hata kuolewa itakuwa shida fulani maana kwanza itakuwa ni aibu..
Kwa mfano wee mama nyerere siku mumewe anakufa wee ungeweza kumwoa?
Naomba ufafanuzi km rais amefariki,na imetokea nimedhamiria nataka kumuoa utaratibu ukoje.
Maana wengi wake wa viongozi wakuu wako single tu kwanini,nimejaribu Mara kazaa ila ulinzi mkali sana.
Mpaka kuonana nae procedure nyingi sana tena hawataki uongee nae kwa siri hii ni kwann ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom