Utaratibu wa kubadilisha kituo cha kazi kutoka Sekondari kwenda TTC

WENYELE

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,318
2,000
Heri ya mwaka mpya.
Wakuu naomba msaada kwa wenye ufahamu nilisoma BED wakati ule ulikua wanapangiwa kwemda kufundisha vyuo vya ualimu lakini sikupangwa nilienda sekondari.
Sasa hivi nataka nibadilishe, je ni utaratibu gani natakiwa kuufuata? Asante sana
Mwl Wenyele
 

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,158
2,000
Mwalimu kilaza huyu, kuandika tu tatizo utaweza kufundisha vizuri wakati wewe hujiwezi, Walimu ni watu wenye matatizo ya akili.
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
5,793
2,000
Mwalimu kilaza huyu, kuandika tu tatizo utaweza kufundisha vizuri wakati wewe hujiwezi, Walimu ni watu wenye matatizo ya akili.
Kimeumana.
Mhalimu kapigwa za uso.
I real don't love teachers.
Nikikumbuka walivyonichapa kwasababu za kipumbavu nawadharau sana
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
5,793
2,000
Mhalimu alikuchapa ili ujue kuandika ila ukadai ni sababu za kipumbavu. Ukabakia hivyo hivyo mpaka leo, hakika utajidharau peke yako na wanao ndani !
Nimeandika kusudi kwa kuidharau hii kada ya vilaza
 

Pasi ndefu

Senior Member
Oct 15, 2019
175
250
Heri ya mwaka mpya.
Wakuu naomba msaada kwa wenye ufahamu nilisoma BED wakati ule ulikua wanapangiwa kwemda kufundisha vyuo vya ualimu lakini sikupangwa nilienda sekondari.
Sasa hivi nataka nibadilishe, je ni utaratibu gani natakiwa kuufuata? Asante sana
Mwl Wenyele
Kuna matangazo ya kazi yanatangazwa, nadhani ungeomba unaweza pata
 

MATONYA new

Member
Jan 21, 2021
52
125
Kimeumana.
Mhalimu kapigwa za uso.
I real don't love teachers.
Nikikumbuka walivyonichapa kwasababu za kipumbavu nawadharau sana
Mwalimu ni mzazi wako
Kakufundisha kujistiri, kakufundisha uache kujinyea ovyo
Waheshimu, mpaka leo unatumia smartphone ni kwa ajili yao, babako asingeweza kupunguza huo ujinga ulionao
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
5,793
2,000
Mwalimu ni mzazi wako
Kakufundisha kujistiri, kakufundisha uache kujinyea ovyo
Waheshimu, mpaka leo unatumia smartphone ni kwa ajili yao, babako asingeweza kupunguza huo ujinga ulionao
Sio kwa hawa walimu wa Kibongo.
Nikiwa form 3-4 mwalimu wa mathematics alikuwa Mmarekani.
Jamaa alikuwa mwalimu haswa.
Ukikosa hesabu adhabu zake ni za mchakamchaka na yeye anashiriki. Ukipata A au B lazima akupe zawadi, hata sticker atakupa ili kukupongeza.
Mwalimu wa Kiafrika yuko kama trafic police wa Kiafrika anaombea upate ajali ili apate mahali pa rushwa. Teacher anaombea uchelewe kwenda shule ili atimize azma yake ya kuchapa.
Kwanini nisiwadharau ?
 

WENYELE

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,318
2,000
Sio kwa hawa walimu wa Kibongo.
Nikiwa form 3-4 mwalimu wa mathematics alikuwa Mmarekani.
Jamaa alikuwa mwalimu haswa.
Ukikosa hesabu adhabu zake ni za mchakamchaka na yeye anashiriki. Ukipata A au B lazima akupe zawadi, hata sticker atakupa ili kukupongeza.
Mwalimu wa Kiafrika yuko kama trafic police wa Kiafrika anaombea upate ajali ili apate mahali pa rushwa. Teacher anaombea uchelewe kwenda shule ili atimize azma yake ya kuchapa.
Kwanini nisiwadharau ?
Jinsi tu unavyoongea unaoneka ziro kichwani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom