Utaratibu wa kuanzisha financial service ya kutoa mikopo


Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,800
Likes
1,719
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,800 1,719 280
Wana jf

Naomba ushauri wenu naomba kujua jinsi ya kuanzisha fiancial service itakayokuwa inatoa mikopo kwa watumishi wa umma tu. mwenye experience na anayejua changamoto zake anijuze, na ile software ya kutunza kumbukumbu naipataje
 
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,678
Likes
5,157
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,678 5,157 280
Kasome sheria za Benk Kuu ya Tanzania zinazosimamia na kuelekeza taratibu za kuanzusha na kumiliki taasisi ya fedha.

Sina hakika sana ila nadhani walibadilisha viwango vya kuanzia(minimum deposits) kwa watu wanaotaka kumiliki taasisi za fedha ndogo ndogo.

Hebu cheki nao, sijapitia taarifa zao muda ningekujulisha ila jitahidi ufike kwao boss au tembelea tovuti yao.
 
kipozi

kipozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2015
Messages
917
Likes
865
Points
180
kipozi

kipozi

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2015
917 865 180
Ukiamua kufanya biashara ya kukopesha unatakiwa uwe na roho ngum haswa mtu anakuja na lugha lain akitaka kukopa bt saa ya kurudsha mtataftana apo ujiandae kabsa kwa hilo
 
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,182
Likes
1,600
Points
280
Age
47
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,182 1,600 280
Kwanza usiwe na kiasi chini ya bilioni (mtaji) kama unataka kuifanya kisheria.
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,800
Likes
1,719
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,800 1,719 280
Kasome sheria za Benk Kuu ya Tanzania zinazosimamia na kuelekeza taratibu za kuanzusha na kumiliki taasisi ya fedha.

Sina hakika sana ila nadhani walibadilisha viwango vya kuanzia(minimum deposits) kwa watu wanaotaka kumiliki taasisi za fedha ndogo ndogo.

Hebu cheki nao, sijapitia taarifa zao muda ningekujulisha ila jitahidi ufike kwao boss au tembelea tovuti yao.
Nilienda Benki kuu arusha wakasema wao hawausiki na fiancial service walisema wao ni mabenki tu na kama benki tu na unatakiwa kuwa na bil 10 kuanzisha benki
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,256
Likes
2,407
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,256 2,407 280
Wana jf

Naomba ushauri wenu naomba kujua jinsi ya kuanzisha fiancial service itakayokuwa inatoa mikopo kwa watumishi wa umma tu. mwenye experience na anayejua changamoto zake anijuze, na ile software ya kutunza kumbukumbu naipataje
hela bado zipo! anayesema vyuma vimebana ni nani? njooni mkope!!
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,800
Likes
1,719
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,800 1,719 280
hela bado zipo! anayesema vyuma vimebana ni nani? njooni mkope!!
sio uongo hela zipo ila kuzitoa ndio kazi sio rahisi kiivyo, wapo waliokuja inbox wanaomba mkopo nikawauliza dhamana hawakurudi tena
 

Forum statistics

Threads 1,235,551
Members 474,641
Posts 29,226,619