Utaratibu wa CHADEMA wa kumpigia kura za NDIYO/HAPANA mgombea pekee aliyepitishwa na Kamati Kuu ni wa "Kishamba"

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,237
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,237 2,000
Kamati Kuu inaketi na kupitia fomu ya mgombea kisha inaridhika kuwa mgombea huyo ana sifa za kuwa kiongozi na kwahiyo inampitisha.

Baadae mgombea huyo pekee aliyejitokeza katika jimbo lake baada ya wanachama wengine kutogombea kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kupungukiwa sifa au kumuunga mkono huyo mgombea.

Kamati kuu inarudisha jina kwa hao hao wanachama wasiozidi 80 jimboni eti wakampigie kura ya Ndiyo au Hapana.

Cha ajabu uchaguzi huo wa Ndiyo au Hapana anatumwa mjumbe "mnene" wa Kamati Kuu kwenda kuusimamia kana kwamba kuna shida fulani.

Huu sasa ndio USHAMBA!

Maendeleo hayana vyama
 

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
5,221
Points
2,000

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
5,221 2,000
Wewe ulitaka iweje ili iwe u-mjini na siyo ushamba?.

Maana kwa ushamba huohuo na wewe unalalamika tu wakati hata kuchukua tu fomu uombe kuwa mgombea upimane ubavu na huyo anayekwenda kupigiwa kura ya "NDIYO" ama "HAPANA", hukufanya hivyo.....!

Very funny kuwa unaandaa malalamiko bila kutoa suluhisho la nini tangible kifanyike kwa uonavyo wewe.....
 

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
1,933
Points
2,000

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
1,933 2,000
We Joni mshamba sana wewe.sasa ulitaka iweje.Unalalamika kutuma mwakikishi na asingeenda mwakilishi ungesema uchaguzi ulipangwa sasa hiyo shida kichwani tufanyaje
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2018
Messages
1,294
Points
2,000

kina kirefu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2018
1,294 2,000
Kamati kuu inaketi na kupitia fomu ya mgombea kisha inaridhika kuwa mgombea huyo ana sifa za kuwa Kiongozi na kwahiyo inampitisha.

Baadae mgombea huyo pekee aliyejitokeza katika jimbo lake baada ya wanachama wengine kutogombea kutokana na sababu mbali mbali ikiwemo kupungukiwa sifa au kumuunga mkono huyo mgombea, kamati kuu inarudisha jina kwa haohao wanachama wasiozidi 80 jimboni eti wakampigie kura ya Ndio au Hapana.

Cha ajabu uchaguzi huo wa Ndio au Hapana anatumwa mjumbe " mnene" wa kamati kuu kwenda kuusimamia kana kwamba kuna shida fulani.

Huu sasa ndio USHAMBA!

Maendeleo hayana vyama
Mzee awe mvumilivu tu,baregu huoni yupo tu anadunda ,pia kumbukeni chadema nao wanamajasusi..hawa Masai nao wamekua kigeugeu ova hawajawahi pambana na simba kabla hawajaoa
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,323
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,323 2,000
Katika kitu cdm wamenifurahisha ni hiyo ya mtu kupigiwa kura ya ndio au hapana hata kama amebaki mwenyewe. Huyu mleta mada ni kwamba kaona ile mbinu ya kishamba iliyowapitisha wagombea wa ccm juzi kwenye ule uchaguzi wa kishenzi, itazidi kudharaulika, hivyo huu uzi ni sehemu ya kujihami. Kwa hili cdm mmepatia pale penyewe, siasa za kishenzi mwisho ccm.
 

leveroi

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2016
Messages
370
Points
500

leveroi

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2016
370 500
Kamati Kuu inaketi na kupitia fomu ya mgombea kisha inaridhika kuwa mgombea huyo ana sifa za kuwa kiongozi na kwahiyo inampitisha.

Baadae mgombea huyo pekee aliyejitokeza katika jimbo lake baada ya wanachama wengine kutogombea kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kupungukiwa sifa au kumuunga mkono huyo mgombea.

Kamati kuu inarudisha jina kwa hao hao wanachama wasiozidi 80 jimboni eti wakampigie kura ya Ndiyo au Hapana.

Cha ajabu uchaguzi huo wa Ndiyo au Hapana anatumwa mjumbe "mnene" wa Kamati Kuu kwenda kuusimamia kana kwamba kuna shida fulani.

Huu sasa ndio USHAMBA!

Maendeleo hayana vyama
Ila ushamba mkubwa zaidi ni ule wa kuengua wagombea wa upande mwingine ili ujitangaze kupita bila kupingwa huku tukijisifia kuwa na demokrasia iliyo bora...SERIKALI ZA MITAA JUU.!!!
 

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2018
Messages
1,304
Points
2,000

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2018
1,304 2,000
Kamati Kuu inaketi na kupitia fomu ya mgombea kisha inaridhika kuwa mgombea huyo ana sifa za kuwa kiongozi na kwahiyo inampitisha.

Baadae mgombea huyo pekee aliyejitokeza katika jimbo lake baada ya wanachama wengine kutogombea kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kupungukiwa sifa au kumuunga mkono huyo mgombea.

Kamati kuu inarudisha jina kwa hao hao wanachama wasiozidi 80 jimboni eti wakampigie kura ya Ndiyo au Hapana.

Cha ajabu uchaguzi huo wa Ndiyo au Hapana anatumwa mjumbe "mnene" wa Kamati Kuu kwenda kuusimamia kana kwamba kuna shida fulani.

Huu sasa ndio USHAMBA!

Maendeleo hayana vyama
Huu mchezo hauhitaji hasira
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
4,593
Points
2,000

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
4,593 2,000
Kamati Kuu inaketi na kupitia fomu ya mgombea kisha inaridhika kuwa mgombea huyo ana sifa za kuwa kiongozi na kwahiyo inampitisha.

Baadae mgombea huyo pekee aliyejitokeza katika jimbo lake baada ya wanachama wengine kutogombea kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kupungukiwa sifa au kumuunga mkono huyo mgombea.

Kamati kuu inarudisha jina kwa hao hao wanachama wasiozidi 80 jimboni eti wakampigie kura ya Ndiyo au Hapana.

Cha ajabu uchaguzi huo wa Ndiyo au Hapana anatumwa mjumbe "mnene" wa Kamati Kuu kwenda kuusimamia kana kwamba kuna shida fulani.

Huu sasa ndio USHAMBA!

Maendeleo hayana vyama
Wewe jiandae kumpokea mamluki wenu atarudi nyumbani muda si mrefu.
 

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,995
Points
2,000

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,995 2,000
Hawa ndio tunawategemea watuvushe.... Wanazungumzia ukomo mwenyekiti hata hana dalili ya kuachia kiti!
Kamati Kuu inaketi na kupitia fomu ya mgombea kisha inaridhika kuwa mgombea huyo ana sifa za kuwa kiongozi na kwahiyo inampitisha.

Baadae mgombea huyo pekee aliyejitokeza katika jimbo lake baada ya wanachama wengine kutogombea kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kupungukiwa sifa au kumuunga mkono huyo mgombea.

Kamati kuu inarudisha jina kwa hao hao wanachama wasiozidi 80 jimboni eti wakampigie kura ya Ndiyo au Hapana.

Cha ajabu uchaguzi huo wa Ndiyo au Hapana anatumwa mjumbe "mnene" wa Kamati Kuu kwenda kuusimamia kana kwamba kuna shida fulani.

Huu sasa ndio USHAMBA!

Maendeleo hayana vyama
 

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
1,102
Points
2,000

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
1,102 2,000
Kamati Kuu inaketi na kupitia fomu ya mgombea kisha inaridhika kuwa mgombea huyo ana sifa za kuwa kiongozi na kwahiyo inampitisha.

Baadae mgombea huyo pekee aliyejitokeza katika jimbo lake baada ya wanachama wengine kutogombea kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kupungukiwa sifa au kumuunga mkono huyo mgombea.

Kamati kuu inarudisha jina kwa hao hao wanachama wasiozidi 80 jimboni eti wakampigie kura ya Ndiyo au Hapana.

Cha ajabu uchaguzi huo wa Ndiyo au Hapana anatumwa mjumbe "mnene" wa Kamati Kuu kwenda kuusimamia kana kwamba kuna shida fulani.

Huu sasa ndio USHAMBA!

Maendeleo hayana vyama
Kumbe ni jimbo basi sawa mimi nilijulishwa kua ni kanda aisee..ahsante kada mwenzangu
 

Uwazitu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2019
Messages
772
Points
1,000

Uwazitu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2019
772 1,000
Kamati Kuu inaketi na kupitia fomu ya mgombea kisha inaridhika kuwa mgombea huyo ana sifa za kuwa kiongozi na kwahiyo inampitisha.

Baadae mgombea huyo pekee aliyejitokeza katika jimbo lake baada ya wanachama wengine kutogombea kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kupungukiwa sifa au kumuunga mkono huyo mgombea.

Kamati kuu inarudisha jina kwa hao hao wanachama wasiozidi 80 jimboni eti wakampigie kura ya Ndiyo au Hapana.

Cha ajabu uchaguzi huo wa Ndiyo au Hapana anatumwa mjumbe "mnene" wa Kamati Kuu kwenda kuusimamia kana kwamba kuna shida fulani.

Huu sasa ndio USHAMBA!

Maendeleo hayana vyama
Ila kura ya ndiyo na siyo bungeni ni ustaarabu?
 

Forum statistics

Threads 1,380,914
Members 525,916
Posts 33,783,827
Top