Utaratibu wa ajira NIDA

gasscan

Member
Dec 3, 2014
39
0
habar wanajF, naomba ufafanus kuhus hawa jamaa mamlaka ya vitambulisho vya taifa nida, je ajira zao zipoje? wengine wapo tempo na wengine permanent je izo ajira zao una apply vip na ue na sifa gan? tujuzane jamn ajira ngum TZnia
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
10,635
2,000
Kuna demu ni jirani yangu anafanya kama tempo hadi leo namuulizia alivyopata anabaki tu kunichekea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom