Utaratibu upi tuutumie kufua chupi Hotelini

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
2,843
2,000
Jamani nini maoni yenu,

Tunaposafiri, chupi tuwape watu wa hoteli wafue au tufue wenyewe, maana tunapofua wenyewe ukaukaji wake si mzuri maana tunaanikia ndani na mara nyingi zinasababisha fungus sehemu za siri.

Na shida nyingine ni kuqa wengine wanadai kuwa kuwapa watu wa hoteli kufua chupi sio ustaarabu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,333
2,000
jamani nini maoni yenu,tunaposafiri,chupi tuwape watu wa hoteli wafue au tufue wenyewe,maana tunapofua wenyewe ukaukaji wake si mzuri maana tunaanikia ndani,na mara nyingi zinasababisha fungus sehemu za siri.Na shida nyingine ni kuqa wengine wanadai kuwa kuwapa watu wa hoteli kufua chupi sio ustaarabu

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukisafiri unasafiri na Chupi moja mkuu?

CC Zero IQ
 

Perimeter

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
3,186
2,000
hivi una chupi moja Mkuuu? alafu lazima utakua KE..na kwa mwanamke kuuliza hilo swali ni AIBU
 

Braitfyucha

Senior Member
Feb 22, 2019
166
250
jamani nini maoni yenu,tunaposafiri,chupi tuwape watu wa hoteli wafue au tufue wenyewe,maana tunapofua wenyewe ukaukaji wake si mzuri maana tunaanikia ndani,na mara nyingi zinasababisha fungus sehemu za siri.Na shida nyingine ni kuqa wengine wanadai kuwa kuwapa watu wa hoteli kufua chupi sio ustaarabu

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni vema kufua mwenyewe maana ni nguo private

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ralph Tyler

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
2,110
2,000
jamani nini maoni yenu,tunaposafiri,chupi tuwape watu wa hoteli wafue au tufue wenyewe,maana tunapofua wenyewe ukaukaji wake si mzuri maana tunaanikia ndani,na mara nyingi zinasababisha fungus sehemu za siri.Na shida nyingine ni kuqa wengine wanadai kuwa kuwapa watu wa hoteli kufua chupi sio ustaarabu

Sent using Jamii Forums mobile app
Chupi beba za kutosha kutumia safarini, utafua ukirudi nyumbani kwako.
Vinginevyo jock itch itakuhusu. Muwasho wa kuaibisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom