Utaratibu huu wa kusheherekea siku ya kuzaliwa! Je ni ujanja au ni ushamba?


mtotomtamuu

mtotomtamuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
469
Likes
905
Points
180
Age
25
mtotomtamuu

mtotomtamuu

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
469 905 180
Hivi karibuni Watz tumekuwa na tabia ya kuiga mambo mengi sana kutoka kwa wazungu

Lakini kwa jambo hili hata wazungu wenyewe sijawahi kuwaona wakilifanya
Nadhani huu ni mtindo wetu mpya wa vijana wa kitanzania kusheherekea siku ya kuzaliwa
1481610737720-jpg.445603
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,170
Likes
28,304
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,170 28,304 280
Wamejipaka haja kubwa...
 
Fiati

Fiati

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
793
Likes
396
Points
80
Fiati

Fiati

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
793 396 80
Ni mahali pengine ambapo Wazungu wametuweza ni utumwa wa fikra.
 
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
654
Likes
817
Points
180
Age
33
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
654 817 180
Hauleweki unataka nini na unamaanisha nini.
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,712
Likes
6,328
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,712 6,328 280
Ni ushamba tu na upumbavu wa kuiga wasivyovujua, mwingine hats birthdays amezijulia ukubwani basi inapokaribia anaanza kukumbusha watu waandae zawadi its a shame!
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,651
Likes
2,537
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,651 2,537 280
Hivi karibuni Watz tumekuwa na tabia ya kuiga mambo mengi sana kutoka kwa wazungu

Lakini kwa jambo hili hata wazungu wenyewe sijawahi kuwaona wakilifanya
Nadhani huu ni mtindo wetu mpya wa vijana wa kitanzania kusheherekea siku ya kuzaliwa
View attachment 445603
Hizo mambo zipo muda mrefu sana Kemp, tumezifanya sana, nahisi mnaziona kipindi hiki
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
Teteteteeeeh...
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,735
Likes
1,553
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,735 1,553 280
zawadi unampelekea biblia asome
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,328
Likes
5,428
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,328 5,428 280
Hivi ikitokea Ukaambiwa huo mwaka unaosherehekea ndio wa mwisho utashangilia?
 
Dahafrazeril

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
1,509
Likes
2,006
Points
280
Dahafrazeril

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
1,509 2,006 280
Huo ni Utumwa Mamboleo Mkuu!!

Watu weusi tunapenda Sana Sherehe kuliko kufanya kazi na matokeo yake ndiyo haya hivyo binafsi yangu hivi vitu huwa havinipi stress Kabisa.
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,836
Likes
1,181
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,836 1,181 280
ha!ha!ha!ha!huo huwa tunauita UDUMAVU WA AKILI!!!
 
Mchiwa Ng'ambaku

Mchiwa Ng'ambaku

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2015
Messages
961
Likes
292
Points
80
Mchiwa Ng'ambaku

Mchiwa Ng'ambaku

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2015
961 292 80
Ujinga tu kuigaiga na kufuata mkumbo mimi hata hiyo birthday huwa sisherehekei
 
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
1,407
Likes
796
Points
280
Age
18
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
1,407 796 280
Mzungu Aende Ulaya Mwafrika Apate Uhuru (MAUMAU) wacha wale uhuru
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,473
Likes
3,387
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,473 3,387 280
N ujinga tu
 
O

Ohooo

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
808
Likes
1,025
Points
180
O

Ohooo

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
808 1,025 180
Birthday, send off, harusi, sherehe ya ubatizo, mahafali na takataka nyingine kama hizo ni ushamba na ulimbukeni tu. Zinapoteza muda na fedha nyingi bila faida yoyote. Why tusichangie mambo ya msingi kama elimu, bàrabara, madaraja, afya nk? Afrika sijui tuna laana gani!
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,177
Likes
32,521
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,177 32,521 280
Nachukia sana huu upuuzi (mtu anaekubali kufanyiwa hivyo ni shoga mtarajiwa)
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
2,737
Likes
3,471
Points
280
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
2,737 3,471 280
Ipo siku wataibadili birthday kuwa deathday.
 

Forum statistics

Threads 1,275,228
Members 490,947
Posts 30,536,206