Utaratibu Huu Umepitwa na Wakati!


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
normal_Jakaya_Kikwete_133.jpg
normal_Jakaya_Kikwete_132.jpg

normal_Jakaya_Kikwete_193%7E0.jpg

normal_singida_DSC04013.jpg



Hatuwezi kuja na utaratibu mwingine!!!?
 
S

Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2006
Messages
416
Likes
7
Points
0
S

Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2006
416 7 0
Heritage can never be change under mental slavery minds.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Hivi JK ana access ya nuclear bomb or something .....
 
S

Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2006
Messages
416
Likes
7
Points
0
S

Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2006
416 7 0
Mzee Mwanakijiji said:
Hivi JK ana access ya nuclear bomb or something .....
Mwanakijiji, who do you mean? Are you loosing your mind?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
najaribu kushangaa tu.. kwanini jamaa amfuate fuate namna hiyo na magwanda ya jeshi.. Hivi jamaa asiposimama karibu ya Kikwete kwenye hadhara yoyote.. Urais wa JK unapungua?
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Mzee Mwanakijiji,

Hako ni kautaratibu/protokali ka urais. Muammar Gadaffi wa Libya ana platoon ya makomandoo wa kike.
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
Mzee Mwanakijiji,

Hako ni kautaratibu/protokali ka urais. Muammar Gadaffi wa Libya ana platoon ya makomandoo wa kike.
Maskini Gaddafi!
 
U

UMMATI

Member
Joined
May 18, 2011
Messages
64
Likes
0
Points
0
Age
28
U

UMMATI

Member
Joined May 18, 2011
64 0 0
Wazo binafsi; "Yeyote anayekubali ushauri mbaya ujue kwamba mawazo yake yalikuwa mabaya zaidi ya huo ushauri mbaya"
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530