Utapeli yawezekana na kampuni za mitandao ya simu zinahuska au TCTA


N

nyundo2017

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
748
Likes
399
Points
80
N

nyundo2017

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
748 399 80
Habarini wadau,
Kumekuwa na msg nyingi kutoka namba hii 0626338309 na ametoa namba yake ya mawasliano 0656971247 akitangaza habari za uganga lakini ukiipiga haipatikani lakini sms zinaenda,nauliza je kampuni iliyotoa namba hiyo hawaijui kweli wakasaidia kutoa taarifa polisi hawa watu wakamatwe au kampuni nayo inafaidika?
 
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
605
Likes
199
Points
60
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
605 199 60
wakwanza ku comment
 
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
476
Likes
555
Points
180
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
476 555 180
Kwa niaba ya joseeverest
Mpk amalize necta....
 

Forum statistics

Threads 1,250,530
Members 481,403
Posts 29,736,594