Utaniharibia swaumu yangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaniharibia swaumu yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Desteo, Aug 20, 2011.

  1. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    "umesikia wewe k@,?§%*=¥¤yo! Una elimu, chogo kubwa lakini huna akili. Mbwa wewe! Hizo tani tatu hakikisha zinarudi we k..........yo!"
    halafu baada ya muda akamwambia, "utaniharibia swaumu".
    Ni mhindi mmoja leo akiongea, probably na staff wake. Kuna swaumu tena hapo?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    hahaha,kuna tafauti kubwa kati ya kufunga na kubadili ratiba ya mlo. kama swaumu inamaanisha njaa, alikuwa sahihi manake anatumia energy nyingi zaidi akiwa kakasirika kuliko akiwa anafanya kazi kwa amani!
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,978
    Likes Received: 6,618
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ha! ha! ha!.mia
     
  4. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mambo ya kubadili ratiba hayo
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaa,,,,,,,ndo maana ALLAH amesema FUNGA NI IBADA YANGU,,,,,,kazi kwelikweli
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,525
    Likes Received: 12,782
    Trophy Points: 280
    Kabadili ratiba ya kula tuu hakuna swaum hapo
     
  7. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Walimwengu wana mambo. Mchana huo huo kabla ya huyo mhindi, maeneo ya kongo dada mmoja aliyevaa hijabu akiwa kaongozana na mwanaume nikasikia akisema, 'ndio maana nikasema ashakum. Ningekuwa mwanaume ningemuoa yule!" Wakanipita haoo. Nikawa natabasam peke yangu. I wish ningejua chanzo chake
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,804
    Likes Received: 36,842
    Trophy Points: 280

    Wanashinda njaa tu.
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaka kama wewe ni mwana JF, na unapenda JF iheshimike katika jamii, kutokana na michango ya mawazo ya watu wanayoitoa humu, hii thread yako ungeipost katika JOKES/UDAKU+UTANI.

    Nasema hivi kwa sababu, kuna watu wanafungua JF kwenye JUKWAA LA SIASA na HOJA MCHANGANYIKO tu, sasa wanakutana na hoja yako ambayo haina tija. Utaonekana huu mtandao wa wahuni.

    Hizi stahili zingine sio mkila bann mnalalamika, JF ina kanuni na taratibu naomba uzisome vizuri.
    samahani kama nimekukwaza.
     
  10. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    abdala nimekugusa wapi tena? Jifunze katika kila neno unalosoma ama kusikia. Mi nimegundua kuwa Mungu yuko mbali sana nasi kama tunaendekeza hayo hapo juu. Wala sio jokes ndo maana nikayaweka hapa. Nikuulize, ni sawa kufunga kisha kuporomosha mitusi? Halafu unazungumzia ban? Hapa nilipo niko kwenye ban
     
Loading...