Utangazaji wa matokeo ya uchaguzi mkuu tanzania


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,945
Likes
46,585
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,945 46,585 280
Nimevumilia weee lakini nimeshindwa. Sasa inabidi niseme nitoe dukuduku langu. Sisi miafrika tuko mijitu ya ajabu sana. Kamwe hatuwezi kuendelea. Kuliangalia lichakachuaji in charge (lewis makame) likisoma matokeo ya uchaguzi kwenye kikaratasi ni sawa na kuangalia rangi iliyopakwa ukutani kukauka i.e.boooring. Hivi kweli hatuwezi kuwekeza kwenye mfumo na utaratibu ulio bora na wenye ufanisi ktk kutangaza matokeo ya uchaguzi? Yaani hata hilo litushinde? Marekani jana walikuwa na congressional elections lakini tayari kitu na boksi. Brasil tayari wana raisi mteule. Sisi bado tunasoma matokeo kwenye vijikaratasi. Smdh
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Yaani ata simple power point imemshindaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Nimevumilia weee lakini nimeshindwa. Sasa inabidi niseme nitoe dukuduku langu. Sisi miafrika tuko mijitu ya ajabu sana. Kamwe hatuwezi kuendelea. Kuliangalia lichakachuaji in charge (lewis makame) likisoma matokeo ya uchaguzi kwenye kikaratasi ni sawa na kuangalia rangi iliyopakwa ukutani kukauka i.e.boooring. Hivi kweli hatuwezi kuwekeza kwenye mfumo na utaratibu ulio bora na wenye ufanisi ktk kutangaza matokeo ya uchaguzi? Yaani hata hilo litushinde? Marekani jana walikuwa na congressional elections lakini tayari kitu na boksi. Brasil tayari wana raisi mteule. Sisi bado tunasoma matokeo kwenye vijikaratasi. Smdh
Utadhani kama wanafanya makusudi vile.... grrrrrrrrrrrr
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Na ndiye anayeaminiwa utadhan amepata hayo matokeo toka kwa MALAIKA. mi nadhani wanaona ile sura yake ya uzee itaweka msisitizo na matone ya hekima kwenye matamshi yake. Otherwise teknolojia ye2 ni ya stone-age.
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
......Hata mie nashangaa sijui ndio umasikini wa technology za kisasa za kuhesabia kura au ndio wanafanya uchakachuaji......tokea jumapili hadi leo matokeo ya urais bado na wakati USA wamefanya uchaguzi jana na matokeo jana hiyo hiyo yametoka.....Brazil nako matokeo zamani yametoka....yaani hii nchi inabore sana tuna safari ndefu ya kwenda.
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Ilaumiwe Chaka Chua Matokeo(CCM)..Hatuna haja na NEC kama lao ni moja na ccm
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,945
Likes
46,585
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,945 46,585 280
I have had it up to here with ccm
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,932
Likes
522
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,932 522 280
Wangekua hawachakachui kungekuwa hamna haja ya kusoma vijikaratasi mpaka mijasho inawatoka kwa wasiwasi, matokeo yangekuwa yanatoka moja kwa moja kule vituoni na kuji-update kwenye central database, Kivaitu angeonekana tu siku ya mwisho ya kumtangaza mshindi kama formality.

Lakini kwa tamaa na ujambazi wao wakipata matokeo sahihi ya vituoni wanakaa kwanza na kuanza kuchakachua kabla ya kuyatangaza ndio maana wanachukua mda mrefu.

Ni wazoefu wa uchakachuaji unakumbuka pale fisadi wa Kisomali alipochakachua zile risiti za matumizi ya ndege ya serikali ya mke wa Mkwere...
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,932
Likes
522
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,932 522 280
......Hata mie nashangaa sijui ndio umasikini wa technology za kisasa za kuhesabia kura au ndio wanafanya uchakachuaji......tokea jumapili hadi leo matokeo ya urais bado na wakati USA wamefanya uchaguzi jana na matokeo jana hiyo hiyo yametoka.....Brazil nako matokeo zamani yametoka....yaani hii nchi inabore sana tuna safari ndefu ya kwenda.
Teknologia ya kuhesabu kura ni simple sana, hizo ni project za wanafunzi wa mwaka wa pili diploma ya uhandisi wa IT....
Wametumia mabilioni ya fedha zetu kununua vifaa vyote lakini wanaogopa teknolojia itawaumbua....
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
hivyo vizee (makame na kilavu) vya nec sura zao 'zinakula sahani moja' na ya robert mugabe. ninaposikia sauti zao huwa sipendi hata kuona sura zao. Sijui waliokotwa wapi?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
HIVI wana JF SNIPER ile bunduki yenye kulenga toka umbali mrefu inauzwa bei gani???? naona lazima tufundishane adabu
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Shida utaijua siku ikibisha hodi kwako,ooh eti TZ kuna amani,wizi,ujambazi.Nampongeza mtoa mada ni muda Watanzania tufikirie jinsi ya kupambana na ujangili huu,hivi kweli tusubiri miaka mitano tena kwa hili hii,na watu hawa?Slaa amesema anataka zileletwe zile karatasi za matokeo kutoka majimboni sijui kama mnaelewa maana yake,ni ili zilinganishwe na hayo matangazo ya huyo mzee Lewis.Hilo ndio jibu la msingi na majibu ya kweli yatapatikana yukipigania hilo>
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
hivyo vizee (makame na kilavu) vya nec sura zao 'zinakula sahani moja' na ya robert mugabe. ninaposikia sauti zao huwa sipendi hata kuona sura zao. Sijui waliokotwa wapi?
Mithili ya homosapiens wa kwenye text books
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,362
Likes
1,151
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,362 1,151 280
HIVI wana JF SNIPER ile bunduki yenye kulenga toka umbali mrefu inauzwa bei gani???? naona lazima tufundishane adabu
ha ha ha!! hiyo kali, mie ninalo gobole nyumbani, nasubiri tu CHADEMA watangaze maandamano nijunge na gobole langu, walahi siogopi kufa ili nchi iwe na adabu.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Analog ndiyo njia pekee atumiayo jambazi kuingia ndani ya nyumba yenye mfumo wa digital.
NYANI NGABU. fahamu kwamba nyani will always be nyani hata umuunge kwa kitunguu na nazi.
hawa wangese wanahitaji kushikishwa adabu.

I HATE JK big time
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,450
Likes
31,709
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,450 31,709 280
hakuna mtu wa kuwajibika ,,,wote wapo wapo tu ,,kipindi chote cha miaka mitano tume inafanya nini cha maana ? wanashindwaje kuimport technology ? kila kitu wazungu washafikiria na sisi tunatakiwa tu kutumi lanini tunashindwa
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,450
Likes
31,709
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,450 31,709 280
Analog ndiyo njia pekee atumiayo jambazi kuingia ndani ya nyumba yenye mfumo wa digital.
NYANI NGABU. fahamu kwamba nyani will always be nyani hata umuunge kwa kitunguu na nazi.
hawa wangese wanahitaji kushikishwa adabu.

I HATE JK big time
:rip::A S angry::A S angry:
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,945
Likes
46,585
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,945 46,585 280
Analog ndiyo njia pekee atumiayo jambazi kuingia ndani ya nyumba yenye mfumo wa digital.
NYANI NGABU. fahamu kwamba nyani will always be nyani hata umuunge kwa kitunguu na nazi.
hawa wangese wanahitaji kushikishwa adabu.

I HATE JK big time
halafu eti kuna watu wanadiriki kusema 'bongo nyu yoki'. Sina hakika wanatumia vigezo gani. Labda vi fast food joints na vi burger joints lol. Kuna kipindi nilionaga subway hapa bongo. Sijui bado ipo ile
 

Forum statistics

Threads 1,238,253
Members 475,878
Posts 29,313,793