Utando Mweupe Wakati wa Kujamiiana....(Ishara ya Uaminifu ndani ya mahusiano) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utando Mweupe Wakati wa Kujamiiana....(Ishara ya Uaminifu ndani ya mahusiano)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, May 8, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Napenda kuuliza kama ni kweli ili nawengine mkalifatilie hili.

    utando huo hufanana kama maziwa mgando bt hutofautiana kati ya mwanamke mmoja na mwingine.Utando huo UMENISAIDIA SANA kugundua pale napokaa mda mrefu na girl wangu hatuja SEX siku tunapokutana huwa UTANDO huo hutoka mwingi sana na hiyo hudhihirisha chumba kilikuwa hakitumiwi kilifungwa.

    Na ikitokea ndani ya Muda huo Then tunapokutana na UTANDO huo kutoonekana ni Dhahiri Chumba kilikuwa kinatumiwa.Mjomba kipara jicho Moja akizama na atakapotoka hutoka Msafi sana kama alienda kuogeshwa.

    Kwa maelezo hayo sasa nyie wenye wake wapenzi mlifatilie hili.Unapokaa mbali na mkeo au Rafiki yako wa kike kama atakuwa hatoki nje ya Mahusiano Lazima hao UTANDO UWAKUTE kwa wingi sana.yani hata mkipotezana week/mwezi.Lakini usipo ona hayo ujue Alikuwa anatoka nje ya mahusiano yenu.

    Mytake@Na wewe fatilia mimi nimelifatilia na nimejiridhisha kuwa ni kweli kwa Upande wangu.

    UPDATES.
    Nawashangaa wanaopoteza muda kuchangia matusi kwenye uzi huu.kama limekugusa sepa tu...Kama una Lolote la kitaalamu zaidi eleza nielewe ila siyo kutukana.
    kama huna la kuchangia si lazima uandike huwezi kufa usipoandika.
    Sijaleta Uzi huu kutukana Mtu hapa.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    una hakika huyo gelo wako ni mzima....?....haugui...?
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Huo utando unakuwa wapi???
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Yap mzima kabisa
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ngoja nami nifuatilie kama ni ugonjwa au hayo unayosema
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,561
    Trophy Points: 280
    Sio uchafu huo?
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    We dume? ........ dah.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Siyo uchafu huo,hutokea pale msichana anapokaa muda mrfu bila kusex,ila kama ana sex mara kwa mara huwa hauonekani.
     
  10. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni uchafu huo mwambie aoge vzr kaka.imekula kwako kama unaamini ktk uchafu kua huibiwi
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    unaweza kupigwa kanyaboya vilevile,wanawake ni wajanja walishwa sahani moja kumbe ni mume mwenzio,chzea maarifa ya kina mama wewe
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Siyo ugonjwa ila neno utando soundz kinda weird. It's called Pu$$y creaming (Not a cream pie).
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Uchafu huo na mifangus mwambie atumie dawa unakwisha kabisa na kama ni uchafu awatafute makungwi wamuelekeze jinsi ya kujiswafi...

    Kumbe ulishapata demu thru love connect.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    mwambie msichana wako ajifunze kujisafisha vizuri, vilevile awahi hospitali mi-fungus hiyo
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jina na avatar vinaendana lakini vinapingana na madai yako kuwa wewe ni mwanaume....otherwise una matatizo...
    1. Kwanini utumie jina la kike?
    2. Kwanini uweke avatar ya Kike?

    Ukinipa majibu ya kuridhisha nitarejea hapa kuchangia hoja yako.
     
  16. by default

    by default JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    puani au masikion
     
  17. by default

    by default JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uchafu upo jalalani
     
  18. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    kama ni reseach basi haijatimia kwani umemutumia Demu wako tu kama kigezo, i want to prove you wrong!
    kwanza kabisa namna ya vagina wetting hutofautiana kutoka mwanamke mmoja mpaka mwingine. kwa mfano kuna mwanamke hata mchezeane vipi ana wet kidogo sana! mwingine anawet sana mpaka analowanisha ile underwear yake kama atakuwa kaivaa bado, hata ukimshika tu pale juu unaweza guess hilo, lakini pia kuna anaye wet sana lakini baada tu ya mambo anakauka na yawezekana kwa awamu ya pili ya shughuli ikalazimika kupata extra lubricant, wengine ni mwanzo mwisho, na namna nyingine nyingi tu.

    sasa hii ya kwako pia ni namna moja wapo kuna ute mzito na mwepesi, mmoja wapo ni kama uliousema unakuja na ukoko ukoko mwingine unakuja tu kama kamasi au sperm za kiume,hivyo huyo demu wako yupo kwenye hili group la ukoko ukoko! lazima atazitoa tu kila mnapokutana mara chache huweza kutoa laini kama kamasi lakini si kuwa hajafanya tendo hilo.

    uchunguzi wako si guaranteed 100% angalia asije kujua mawazo yako atakuibia kinona....SIUNGI MKONO HOJA
     
  19. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,444
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    mmh!!!! kaka ZUBEDA?
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Usitumie ugeni wako kwenye fani kutushawishi wakongwe ambao tunakaribia kuwa na wajukuu. Kafundishe chekechea wa mapenzi nakushauri umwambie huyo dada awe anaoga kwani ana matatizo ya fungus. Na kama unafanya mapenzi ya wizi hujaoa nakushauri utafute mke uoe ili uji prove mwenyewe wrong.
     
Loading...