Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamu wa madaraka ya urais unapooonjwa hadi na mtoto!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by DMussa, Sep 29, 2010.

  1. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,273
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ama kweli ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni.....
     

    Attached Files:

  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hii mizee ya kinyakyusa mijinga sana ...kujipendekeza na kujikomba komba tu..rubish
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya uchaguzi lazima kuna baadhi ya wanachama wa ukumbi huu watajiua. :becky:
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,414
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Hawa wazee sio wa kinyakyusa ni matapeli fulani waliokusanywa na Mwakipesile halafu wakapose kama machief eti kumtawaza mtoto wa kikwere kuwa chief wa wanyakyusa; uliona wapi hiyo? Chief wa wanyakyusa hutawazwa usiku wa manane akizungukwa na mafumu wake na hutawazwa na vikolombwezo vya siri ukiwamo usinga!! Sasa huyu mkwere wamempa mkuki eti ndio kawa chief!! Hao matapeli wamemuingiza mjini.
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Chief Risiwani MWAKIKWETE :becky::becky::becky::becky::becky::becky:

    wanyakyusa hawana chief FISADI...!
     
Loading...