Utamu wa kileo (beer) ni kiasi gani?


muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
Wakuu JF,

Mimi binafsi napenda kunywa bia, naomba kufahamu kwa wale wanywaji hivi utamu na radha ya bia unaweza kuupata katika starehe zingine? kwangu mimi naona hapana! haswa ukinywa windhoek bariiiidi...!!!hebu wakuu kila mmoja aseme bia ipi tamu na kwa nini??? Merry X-mas to all watumiaji wa beer.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mi najua gongo ndo tamu zaid.
 
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
Usiniambie Rose1980, gongo??? kweli pombe noma ...tayari niko kwenye kiti kirefu miye...karibu!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Usiniambie Rose1980, gongo??? kweli pombe noma ...tayari niko kwenye kiti kirefu miye...karibu!
hahha haha ndiyo nakuambia gongo ndo tamu asikwambie kitu....
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
mi najua gongo ndo tamu zaid.

Kama vipi piga na dengerua (lile dude linawamwaga vibaya kule Kenya wenyewe wanaita Chang'aa). Hapo utakuwa fiti na raha yote ya pombe utaipata mwanawane.

Ila lazima tukuimbie....Umekwisha poteaaaa, umekwisha poteaa....wapotea mtoto mzuri kwa kunywa chang'aa
 
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
Umewahi jaribu mbege au ulanzi?? kuna wazee hata uwape nini hawatoki kwenye hivyo vileo.
 
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
Kama vipi piga na dengerua (lile dude linawamwaga vibaya kule Kenya wenyewe wanaita Chang'aa). Hapo utakuwa fiti na raha yote ya pombe utaipata mwanawane.

Ila lazima tukuimbie....Umekwisha poteaaaa, umekwisha poteaa....wapotea mtoto mzuri kwa kunywa chang'aa
Mkuu mbali na chang'aa kuna moja inaitwa pingu !wajua ni ya wapi? na inapikwaje???
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Sina uzoefu sana japo kwenye vyombo vya habari siku moja nilisikia wameitangaza sehemu moja Arusha inaitwa Matejoo. Unaweza uliza members wa Half-London (A-Town) wakakupa details zaidi
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
rubisi ni noma... Jaribu ujue utamu.
Ila mimi nilishaacha siku nyingi,na kama unaweza nawe acha kabisa maana haina manufaa kwa afya na mwili na kwa ustawi wa jamii.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Kama vipi piga na dengerua (lile dude linawamwaga vibaya kule Kenya wenyewe wanaita Chang'aa). Hapo utakuwa fiti na raha yote ya pombe utaipata mwanawane.

Ila lazima tukuimbie....Umekwisha poteaaaa, umekwisha poteaa....wapotea mtoto mzuri kwa kunywa chang'aa
chimpumu chimsutu ,pepere ndo pombe zangu aya mambu ya distred watewr sjui tbl mi sytak....!!!
njoo uonje nakwambia autaacha....
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Umewahi jaribu mbege au ulanzi?? kuna wazee hata uwape nini hawatoki kwenye hivyo vileo.
unauliza ulanz tena?ata kugema nagema nakwambia....naupenda pale pale kwenue mti wake unakuwa mtaaaaaaaaaamu km juic ya delmonte!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Kama vipi piga na dengerua (lile dude linawamwaga vibaya kule Kenya wenyewe wanaita Chang'aa). Hapo utakuwa fiti na raha yote ya pombe utaipata mwanawane.

Ila lazima tukuimbie....Umekwisha poteaaaa, umekwisha poteaa....wapotea mtoto mzuri kwa kunywa chang'aa
majengo siend tena .....majeeeeeengo send tena .......majengo siend tena kuna..........................!!!!!
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
unauliza ulanz tena?ata kugema nagema nakwambia....naupenda pale pale kwenue mti wake unakuwa mtaaaaaaaaaamu km juic ya delmonte!!
Umenikumbusha home jamani...ngoja nilie kwanza...ulanz ulanz ulanziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii pale tanangozi ndo home, kaning'ombe, ifunda na sehemu za idodi duuu!walahi ntarudi home.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Umenikumbusha home jamani...ngoja nilie kwanza...ulanz ulanz ulanziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii pale tanangozi ndo home, kaning'ombe, ifunda na sehemu za idodi duuu!walahi ntarudi home.
usilie jaman...jikaze mpz...nyumban kupo2 na wooote awajambo...
tunakusubr kwa hamu
usisahau kubeba bilauri cz atutumii tena mbeta kunywea ulanz....
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
rubisi ni noma... Jaribu ujue utamu.
Ila mimi nilishaacha siku nyingi,na kama unaweza nawe acha kabisa maana haina manufaa kwa afya na mwili na kwa ustawi wa jamii.
Subiri nasi tufaidi kwanza then tutaacha, we unafikiri wote tukiacha kunywa wafanyakazi wa viwanda vya bia utawapa ajira???? na wakulima wa ngano utawapa ajira????na nani yuko tayari kupoteza kodi kubwa kutokana na bia...??? I LIKE BEER.
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
usilie jaman...jikaze mpz...nyumban kupo2 na wooote awajambo...
tunakusubr kwa hamu
usisahau kubeba bilauri cz atutumii tena mbeta kunywea ulanz....
Tehe tehe teh tee ohooooo! thanx umenipoza maana ulinikuna kwa ulanz...vipi ndisaka ...aaah unaona nachapia ...nataka kujua kama ule ulanz mkali bado upo...jamani homeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ntakuja krismasi
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Sina uzoefu sana japo kwenye vyombo vya habari siku moja nilisikia wameitangaza sehemu moja Arusha inaitwa Matejoo. Unaweza uliza members wa Half-London (A-Town) wakakupa details zaidi
Mkuu Muwaha leo umenikumbusha home, mkuu Safari_ni_Safari yupooooooooooooooooooooooo?????????????
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
rubisi ni noma... Jaribu ujue utamu.
Ila mimi nilishaacha siku nyingi,na kama unaweza nawe acha kabisa maana haina manufaa kwa afya na mwili na kwa ustawi wa jamii.
Shumalamu Waitu. Mie sinywi pombe nyingine zaidi ya rubisi. Si unajua mimi naishi Kabuteigi?
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,195
Likes
2,353
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,195 2,353 280
bia tamu mkuu hapo hamna ubishi hasa ya baridi inayotoa jasho...
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894