Utamaduni wa kuelekezana njia za kujipatia riziki!


Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
459
Likes
125
Points
60
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
459 125 60
Nimekuwa nikijihusisha na marafiki, ndugu na jamaa zangu wengi sana, kwa bahati nzuri wengi wao wana vipato vya kuwawezesha kukabili maisha ya mjini! Cha kushangaza, wote hao unapowauliza "je mwenzangu wafanyaje kujipatia rizki hapa mjini?" Wote huwa WAONGO na WANAFIKI kwa sbb hawajajijengea utamaduni wa kuelekezana yaliyo mazuri! Sasa jamani, tatizo ni nini kwenye suala hili?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 306 180
Nimekuwa nikijihusisha na marafiki, ndugu na jamaa zangu wengi sana, kwa bahati nzuri wengi wao wana vipato vya kuwawezesha kukabili maisha ya mjini! Cha kushangaza, wote hao unapowauliza "je mwenzangu wafanyaje kujipatia rizki hapa mjini?" Wote huwa WAONGO na WANAFIKI kwa sbb hawajajijengea utamaduni wa kuelekezana yaliyo mazuri! Sasa jamani, tatizo ni nini kwenye suala hili?
wakikuelekeza utaweza? mwombe Mungu akuonyesha njia yako mwenyewe mkuu!! inawezekana wanashindwa kukuambia kwa sababu wamefanikiwa kwa njia zisizo halali au za kishirikina kama kulala na mama zao, kuua ndugu au watoto au kuingia mikataba ya ya kiovu.
 
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
459
Likes
125
Points
60
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
459 125 60
Duh, kwa minajili ya njia hizo ziczokuwa halali ctaweza. Kweli acha nisubiri njia atakayonifungulia Mungu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mwombe mungu akuonyeshe njia ya kujipatia riziki kwani hata wakikueleza vipi, bila mkono wa mungu hakuna utakalofanikiwa.
 
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
459
Likes
125
Points
60
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
459 125 60
Ahsante Mzee kwa ushauri wako.
 

Forum statistics

Threads 1,235,459
Members 474,585
Posts 29,222,826