Utajisikiaje kwenye msiba wako TISS wakisema kuwa ulikuwa mtumishi wao na wanauheshimu mchango wako? Kumbe umesotea ajira zao na hukupata.

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
5,725
2,000
Umepambana chini juu kutafuta shavu TISS ukakosa, ukapambana ukapata sehemu nyingine ya kupata tonge nyama maisha yakaendelea. Sasa siku umekufa TISS wamekuja kukuzika na kuutambua mchango wako. Mkuu wa msafara wao anatoa shukrani zake kwa familia na kwa marehemu kuwa ulikuwa mtumishi wao mwenye nidhamu na mchapa kazi.

Wallah maiti itapiga ngumi watu.
 

Msanii

Platinum Member
Jul 4, 2007
9,528
2,000
Umepambana chini juu kutafuta shavu TISS ukakosa, ukapambana ukapata sehemu nyingine ya kupata tonge nyama maisha yakaendelea. Sasa siku umekufa TISS wamekuja kukuzika na kuutambua mchango wako. Mkuu wa msafara wao anatoa shukrani zake kwa familia na kwa marehemu kuwa ulikuwa mtumishi wao mwenye nidhamu na mchapa kazi.

Wallah maiti itapiga ngumi watu.
Aisee
Uchawi upo
 

Kimolah

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
465
500
haitatokea kamwe..acha ndoto za macho wazi, huwa ni either mfanyakazi wa wizara ya mambo ya humu au ile ya kule sana sana. kamwe huwa sifa za marehemu mtumishi hazitamkwi kirahisi hivyo, ukibahatika kuhudhuria msiba utajua ..hata shughuli zinginezo mfano harusi ..huwa haitajwi tajwi tu kirahisi
 

nadry

JF-Expert Member
Oct 4, 2017
606
1,000
Yaani nimesoma tena Na tena lkn sijakuelewa kabisa mpwa wangu.

Ngoja nirudie tena labda nitaelewa
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
43,366
2,000
Umepambana chini juu kutafuta shavu TISS ukakosa, ukapambana ukapata sehemu nyingine ya kupata tonge nyama maisha yakaendelea. Sasa siku umekufa TISS wamekuja kukuzika na kuutambua mchango wako. Mkuu wa msafara wao anatoa shukrani zake kwa familia na kwa marehemu kuwa ulikuwa mtumishi wao mwenye nidhamu na mchapa kazi.

Wallah maiti itapiga ngumi watu.
Halafu utashangaa huyu naye ana Degree.😄😄
 

moudgulf

JF-Expert Member
Jan 23, 2017
111,718
2,000
Mkuu kama unatamani kufanya kazi ya kulinda nchi yako nenda ukasotee kazi jeshini.

Kuhusu TISS, wao wana vigezo vyao vingi tu.p
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom