Utailingalisha UDSM na chuo gani? UDSM chimbuko la viongozi na walimu wetu wote.

Wilinasi Petroleum

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
207
250
Kumekuwa na baadhi ya watu wamekua wakiibeza sana UDSM, wakati hata malecture wao, ma professor wao, ma doctor wao wamesoma UDSM, au walimu wa walimu wao nao pia wamesoma UDSM, lkn pia bila kujua kuwa hata wakuu wao wa mikoa, wakuu wao wa wilaya, makatibu wao, walimu wao wa sekondari, wote wamesomea UDSM. Lkini pia wamesahau kuwa hata viongozi karbia wote wa nchi hii wamesomea UDSM. Ndugu yangu kama sio UDSM hio UDOM isingekuwepo, walimu karbia wengi wa UDOM wamesoma UDSM, hiyo IFM, CBE, TIA, ST JOSEPH, N.K zisinge kuwepo kama sio UDSM.

The University of Dar es Salaam (UDSM) is a public university in Dar es Salaam, Tanzania. It was established in 1961 as an affiliate college of the University of London. The university became an affiliate of the University of East Africa (UEA) in 1963, shortly after Tanzania gained its independence from the United Kingdom. In 1970, UEA split into three independent universities: Makerere University in Uganda, the University of Nairobi in Kenya, and the University of Dar es Salaam.

Naipenda UDSM, huwa najivunia napo fundishwa na mwalimu aliye somea UDSM. Mungu ibariki UDSM Mungu wabariki walimu wa UDSM.
 

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
2,069
2,000
Watu kama wewe ndo mnafanya hii nchi isiendelee, fanya kazi maana ni ulimbukeni wa kiwango cha juu sana kuanza kulinganisha vyuo. Mfyuuuuuuuuuuu!
 

Wilinasi Petroleum

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
207
250
Watu kama wewe ndo mnafanya hii nchi isiendelee, fanya kazi maana ni ulimbukeni wa kiwango cha juu sana kuanza kulinganisha vyuo. Mfyuuuuuuuuuuu!
Uzuri mimi snaga tatizo na tusi la mtu, ila nitabase kwenye ukweli, imekua ina kera sana, anatokea mtu amesoma chuo cha KUBAHATISHA anaanza kuiponda UDSM.
 

Wilinasi Petroleum

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
207
250
Umewahi kujiuliza sababu za kubeza UDSM
N mara nyingi wanao kibeza ni wale walio kosa nafasi ya kukisoma, kwa sababu cut point zao hazikuruhusu. kiukweli hata kwenye udahili UDSM is the best, wanachukua wanafunzi wenye cut point za juu, wanafunzi walio soma shule za vipaji kama vile KIBAHA, MZUMBE, TABORA GIRLS, TABORA BOYS, ILBORU na shule zingine ila walio fauru sana ndio utawakuta UDSM.
 

remedy50

JF-Expert Member
Apr 14, 2014
677
500
N mara nyingi wanao kibeza ni wale walio kosa nafasi ya kukisoma, kwa sababu cut point zao hazikuruhusu. kiukweli hata kwenye udahili UDSM is the best, wanachukua wanafunzi wenye cut point za juu, wanafunzi walio soma shule za vipaji kama vile KIBAHA, MZUMBE, TABORA GIRLS, TABORA BOYS, ILBORU na shule zingine ila walio fauru sana ndio utawakuta UDSM.
Division 3 zipo kibao hapo usitake tuanze kusema sasa.... miaka hii miwili ilopita ndio kidogo utawez kuniambia kuwa wamechukua wengi wenye 1 na 2
 

f de solver

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
1,602
2,000
N mara nyingi wanao kibeza ni wale walio kosa nafasi ya kukisoma, kwa sababu cut point zao hazikuruhusu. kiukweli hata kwenye udahili UDSM is the best, wanachukua wanafunzi wenye cut point za juu, wanafunzi walio soma shule za vipaji kama vile KIBAHA, MZUMBE, TABORA GIRLS, TABORA BOYS, ILBORU na shule zingine ila walio fauru sana ndio utawakuta UDSM.
Ukwel mtupuuu
 

trigeminal

JF-Expert Member
Jan 9, 2015
1,765
2,000
Huwezi kulinganisha na chuo chochote maana ndo kimetupatia kiongozi JIWE uncle Magu.
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
6,237
2,000
Kumekuwa na baadhi ya watu wamekua wakiibeza sana UDSM, wakati hata malecture wao, ma professor wao, ma doctor wao wamesoma UDSM, au walimu wa walimu wao nao pia wamesoma UDSM, lkn pia bila kujua kuwa hata wakuu wao wa mikoa, wakuu wao wa wilaya, makatibu wao, walimu wao wa sekondari, wote wamesomea UDSM. Lkini pia wamesahau kuwa hata viongozi karbia wote wa nchi hii wamesomea UDSM. Ndugu yangu kama sio UDSM hio UDOM isingekuwepo, walimu karbia wengi wa UDOM wamesoma UDSM, hiyo IFM, CBE, TIA, ST JOSEPH, N.K zisinge kuwepo kama sio UDSM.

The University of Dar es Salaam (UDSM) is a public university in Dar es Salaam, Tanzania. It was established in 1961 as an affiliate college of the University of London. The university became an affiliate of the University of East Africa (UEA) in 1963, shortly after Tanzania gained its independence from the United Kingdom. In 1970, UEA split into three independent universities: Makerere University in Uganda, the University of Nairobi in Kenya, and the University of Dar es Salaam.

Naipenda UDSM, huwa najivunia napo fundishwa na mwalimu aliye somea UDSM. Mungu ibariki UDSM Mungu wabariki walimu wa UDSM.
Hii ligiii umeyoanzisha mzeee ngoja wajee wenyewe,,,,, watu hapa lazima watoke na ban
 

Mzigdash

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
416
500
Kumekuwa na baadhi ya watu wamekua wakiibeza sana UDSM, wakati hata malecture wao, ma professor wao, ma doctor wao wamesoma UDSM, au walimu wa walimu wao nao pia wamesoma UDSM, lkn pia bila kujua kuwa hata wakuu wao wa mikoa, wakuu wao wa wilaya, makatibu wao, walimu wao wa sekondari, wote wamesomea UDSM. Lkini pia wamesahau kuwa hata viongozi karbia wote wa nchi hii wamesomea UDSM. Ndugu yangu kama sio UDSM hio UDOM isingekuwepo, walimu karbia wengi wa UDOM wamesoma UDSM, hiyo IFM, CBE, TIA, ST JOSEPH, N.K zisinge kuwepo kama sio UDSM.

The University of Dar es Salaam (UDSM) is a public university in Dar es Salaam, Tanzania. It was established in 1961 as an affiliate college of the University of London. The university became an affiliate of the University of East Africa (UEA) in 1963, shortly after Tanzania gained its independence from the United Kingdom. In 1970, UEA split into three independent universities: Makerere University in Uganda, the University of Nairobi in Kenya, and the University of Dar es Salaam.

Naipenda UDSM, huwa najivunia napo fundishwa na mwalimu aliye somea UDSM. Mungu ibariki UDSM Mungu wabariki walimu wa UDSM.
UDSM haita kaa ikusaidie tena katika maisha yako. Wewe tumia maarifa uliyo yapata uende mbele.
"Education is business like other business"
 

Wilinasi Petroleum

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
207
250
UDSM haita kaa ikusaidie tena katika maisha yako. Wewe tumia maarifa uliyo yapata uende mbele.
"Education is business like other business"
Hivi ukipanga usome masters ktk vyuo vya ndani utaenda chuo gani, mkuu? Mimi bado nauhitaji msaada wa UDSM maana nina mpango wa kuchukua masters yangu, hapo, kwa hapa bongo sjaona chup chenye unafu kwa masters UDSM ndio kila kitu, sipendi kuanza kuulizwa hivi hii ni masters ya chuo gani??
 

Ze Heby

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,651
2,000
Mtu anayelinganisha vyuo vya tanzania namwona kama bado anautoto mwingi tu kichwani...kwani vyote kwa sasa vinazalisha graduate wa aina moja
Ni namna ya kupunguza stress na kujifariji na kupunguza stress za msoto wa kitaa baada ya kukosa kazi

Wazoee tu mkuu wakikua wataacha
 

davibby

JF-Expert Member
Apr 7, 2012
289
250
Kumekuwa na baadhi ya watu wamekua wakiibeza sana UDSM, wakati hata malecture wao, ma professor wao, ma doctor wao wamesoma UDSM, au walimu wa walimu wao nao pia wamesoma UDSM, lkn pia bila kujua kuwa hata wakuu wao wa mikoa, wakuu wao wa wilaya, makatibu wao, walimu wao wa sekondari, wote wamesomea UDSM. Lkini pia wamesahau kuwa hata viongozi karbia wote wa nchi hii wamesomea UDSM. Ndugu yangu kama sio UDSM hio UDOM isingekuwepo, walimu karbia wengi wa UDOM wamesoma UDSM, hiyo IFM, CBE, TIA, ST JOSEPH, N.K zisinge kuwepo kama sio UDSM.

The University of Dar es Salaam (UDSM) is a public university in Dar es Salaam, Tanzania. It was established in 1961 as an affiliate college of the University of London. The university became an affiliate of the University of East Africa (UEA) in 1963, shortly after Tanzania gained its independence from the United Kingdom. In 1970, UEA split into three independent universities: Makerere University in Uganda, the University of Nairobi in Kenya, and the University of Dar es Salaam.

Naipenda UDSM, huwa najivunia napo fundishwa na mwalimu aliye somea UDSM. Mungu ibariki UDSM Mungu wabariki walimu wa UDSM.
Na hawa viongoz waliolifikisha taifa hapa nao wameaomea UDSM. Sasa sjajua kwamba kusoma UDSM ndo kuwa bora kuliko wengine...
 

carcinoma

JF-Expert Member
Mar 5, 2017
4,965
2,000
Watu mnaoanzisha nyuzi za kujisifia vyuo huwa mko weupe sana vichwani kwahio mnaamua kutumia chuo ulichosoma kuficha ujinga wako..

Watu wenye akili hawahitaji kujisifia vyuo walivyosoma ili tujue wako vizuri..

Post zao tu zinajidhihirisha wako vizuri.
Sasa mzee baba hapo huna kitu kichwani kazi kusifia sijui UDSM ,SUA ,UDOM N.K
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
13,207
2,000
Watu mnaoanzisha nyuzi za kujisifia vyuo huwa mko weupe sana vichwani kwahio mnaamua kutumia chuo ulichosoma kuficha ujinga wako..

Watu wenye akili hawahitaji kujisifia vyuo walivyosoma ili tujue wako vizuri..

Post zao tu zinajidhihirisha wako vizuri.
Sasa mzee baba hapo huna kitu kichwani kazi kusifia sijui UDSM ,SUA ,UDOM N.K
True say..ni sawa na mtu mwenye pesa,haitaji kupiga makelele ili mjue anapesa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom